Navutiwa sana na mwanamke mweusi

Navutiwa sana na mwanamke mweusi

wanaume huwa hamna choice, mnapenda kila aina ya mwanamke.

IMG_0421rerereeee.jpg
 
wakuu mimi napenda sana wadada weusi yaan nikiwaona huwa nachanganyikiwa na sababu zinazonichanganya ni
1.ni wa mooooto
2.rangi yao hainunuliwi dukani kama weupe
3.hachakai haraka
4.halafu akiwa na kibesi au sauti nzito kidogo ananiua kabisa
kwa ujmla wadada wa aina hii huwa nawapa kipaumbele sana machoni pangu au mnasemaje?
always black is beautyyyyyyyyy......................................

duh... mkuu kibesi tena?

kama kile cha oprah winfrey ama?

afu kama vile naona unakimbia gharama za urembo eenh? hahaaa!!
 
stil sio black ..
black ni kama Lipita Nyong'o .. mtafute kama umjui .. Mrs Obama si black .

Kweli tatizo huyu hajui weusi walivyo wanatuwekea maji ya kunde tu mweusi ni kama Lupita japo na yeye anang'arishwa na make up
 
kweli tatizo huyu hajui weusi walivyo wanatuwekea maji ya kunde tu mweusi ni kama lupita japo na yeye anang'arishwa na make up

weusi wanatofautiana kama walivyo weupe..hata hao maji ya kunde..still ni weusi ..maana hakuna mtu rangi ya maji ya kunde duniani..ni mazoea tu ya wabongo...
 
wakuu mimi napenda sana wadada weusi yaan nikiwaona huwa nachanganyikiwa na sababu zinazonichanganya ni
1.ni wa mooooto
2.rangi yao hainunuliwi dukani kama weupe
3.hachakai haraka
4.halafu akiwa na kibesi au sauti nzito kidogo ananiua kabisa
kwa ujmla wadada wa aina hii huwa nawapa kipaumbele sana machoni pangu au mnasemaje?
always black is beautyyyyyyyyy......................................

kila mtu anakula kitu akipendacho mkuu nenda TARIME kwa kina gati,wesiko,robi huko utawapata tena kila siku utakua unakula kitu kipya
 
Back
Top Bottom