jembe afrika
JF-Expert Member
- Jan 15, 2014
- 7,602
- 3,783
- Thread starter
- #541
niliogopa mamateh teh thjakuthema jembee!
niliogopa mamateh teh thjakuthema jembee!
imhurumieje?atafute hela sio analeta kibesibesi chake
niliogopa mama
kwa kina chinua achebekha khakhaa usogope kinaija hiko!
enzi hizo za no longer at easy
hata mimi nazimia kitu cha black bana...akinyoa upala ndo anamimalizia kabisa
enzi hizo za no longer at easy
hahahahahaaaaaa uko vizuriumesahau na things fall apart!
hahahahahaaaaaa uko vizuri
hahahahahahaaaaaaakidogo thio thana
Kweli kabisa weusi ndio mpango wa mjini....wamekaa kikazi zaidi....
View attachment 219859View attachment 219860View attachment 219861
Kweli kabisa weusi ndio mpango wa mjini....wamekaa kikazi zaidi....
View attachment 219859View attachment 219860View attachment 219861
Mwambie Huyo Jembe Kuwa wanyakyusa tuna Ngumi nzito nzito Kama sauti zetuhaaaaa Heaven Sent unamsikia Jembe africa anamsema aunt huku!!!!
ha ha haa wapi wewe uzito wenu uko kwenye koromeo tu.Mwambie Huyo Jembe Kuwa wanyakyusa tuna Ngumi nzito nzito Kama sauti zetu
nimeiona hiyo mama,ujanja wao uko kwenye koromeo tu.