Nauza! Nauza! Nauza! Nauza!

Nauza! Nauza! Nauza! Nauza!

Senior Lecturer

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Posts
177
Reaction score
74
Wana Jamii habari za Jumamosi! Nauza vitu vifuatavyo, kwa mwenye kuhitaji, 0717210880:
  1. Piki piki au Boda boda, hii imetumika, ilinunuliwa mwezi June, 2013, ipo ktk hali nzuri na inaendelea kufanya kazi, ipo kibaha!
  2. Shule ya Msingi, ipo Arusha, ina usajili, ina hati, fenced!
  3. King'amuzi cha Star tymes, antenna yake na wire/cable!

Kama vp ni-pm!
 
shule ya msingi unaniuzia na wanafunzi?tuongee biashara
 
Mimi nasubiri hicho cha mwisho kukiuza.
 
niuzie king'amuzi kwa 30elfu mkuu nipo dsm
 
Back
Top Bottom