Nauza miche ya papai mbegu fupi

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
3,038
Points
2,000

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
3,038 2,000
Heshima kwenu.
Kutokana na malalamiko ya bei nimeamua kupunguza bei toka sh 3000 hhadi 2000 Mche ila nitauza kuanzia Miche 15
Nimeamua hivyo ili kila mmoja wetu aoteshe mipapai tuweza kukuza kipato na hii bei maalumu kwa wana jf.
Kwa atakayechukua kuanzia miche 100 kuna nyongeza ya Miche.

Kama utaweka oda na ukalipia advance bei itapungua zaidi.
Kama huna kabisa pesa na unataka kuotesha miche kila mwezi nitatoa sadaka ya miche (vigezo)
Unaweza kuja shambani kujionea mipapai inavyozaa vizuri
Napatikana kiluvya gogoni (Jirani na mail I moja) 0755404226
1.5kilometa toka lami
Naomba utaratibu wa kupata hiyo sadaka, sipo mbali na kiluvya
 

Forum statistics

Threads 1,344,331
Members 515,405
Posts 32,816,070
Top