Nauza miche ya papai mbegu fupi

B

BARRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
416
Points
250
B

BARRY

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
416 250
Kuna mipapaI mingine inakuwa dume haitoi matunda
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Usiandike private massage .kila kitu nimeelekeza na Namba za simu zipo
 
Super H

Super H

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
1,059
Points
1,225
Super H

Super H

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
1,059 1,225
Nimenunua Miche kumi
Asante KWA ukarimu
 
Super H

Super H

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
1,059
Points
1,225
Super H

Super H

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
1,059 1,225
Nimenunua kumi ila nitarudi kufwata Miche 40 mwisho WA mwezi
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Anytime is right time.hujachelewa njoo uuchukue miche
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Muda( kipindi) gani mzuri wa kupandikiza hiyo miche? Heka moja inahitaji miche mingapi? Mapapai yake ni matamu?
Kipindi chochote ni kipindi kizuri ,kipindi cha mvua ni kizuri zaidi ila tu chunga maji yasituame kwenye miche na kiangazi utahitaji maji kumwagilizia
Kwa maelezo zaidi piga simu au njoo shamba upate nondo zaidi
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,922
Points
2,000
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,922 2,000
Kipindi chochote ni kipindi kizuri ,kipindi cha mvua ni kizuri zaidi ila tu chunga maji yasituame kwenye miche na kiangazi utahitaji maji kumwagilizia
Kwa maelezo zaidi piga simu au njoo shamba upate nondo zaidi
Asante sana, nitakutafuta ili unipe hii elimu kwa kina zaidi
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Baada ya mvua za masika kuanza kupungua ni muda muafaka sasa wa kuotesha Miche ya Papai
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Mche mmoja unadumu kwa muda gani na unazaa wastani wa mapapai mangapi?
Mipapai unaweza kudumu hadi miaka miwili toka umeanza kuvunwa na unaweza ukatoa hadi matunda 80 mpaka 120 kulingana na matunzo
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Miche IPO kibao na hiki ni kipindi ni kizuri cha kuotesha baada ya mvua kuanza kupungua
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,952
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,952 2,000
Muda( kipindi) gani mzuri wa kupandikiza hiyo miche? Heka moja inahitaji miche mingapi? Mapapai yake ni matamu?
Heka 1200 baada ya mvua za masika au miezi 2 kabla .inategemea na aina ya udongo na hali ya hewa pia
 

Forum statistics

Threads 1,343,209
Members 514,963
Posts 32,776,751
Top