Nauza Kiwanja!!!

Nauza Kiwanja!!!

masopakyindi

Platinum Member
Joined
Jul 5, 2011
Posts
18,862
Reaction score
15,056
View attachment 54647View attachment 54648
Wadau rigwaride ilmenishinda!
Nauza kiwanja sawa na bure huko Ununio usawa wa Bahari.
Nishaweka nguzo za mipaka(posti iko katikati)
Jirani yangu Massawe baada ya kupata bingo hakuchukua tahadhari sasa aningia nyumbani kwa boti!!
 
Weka bei mkuu!

Wewe ni wa ajabu kweli kweli. Ameisha kwambia hicho kiwanja kina matatizo ya maji kama jirani yake anaingia nyumbani kwake kwa boti na wewe sasa unaulizia bei ununue hicho kiwanja ili uwe unaingia kwa meli au?

Tiba
 
andaa na life jackets kaka! itasaidia kwa sisi wenye watoto wadogo!
 
Wewe ni wa ajabu kweli kweli. Ameisha kwambia hicho kiwanja kina matatizo ya maji kama jirani yake anaingia nyumbani kwake kwa boti na wewe sasa unaulizia bei ununue hicho kiwanja ili uwe unaingia kwa meli au?

Tiba
Kiwanja hakina shida sana. Kiko babarani na ukiwa na feri lako hata vibaka wanakuona kwa darubini tu.
 
Subiri wakati wa kiangazi utawapata tu na ufanye mauzo kupitia kwa dalali !
 
Ni maeneo gani hayo kaka?....toa maelezo ya kutosha watu wakamate ardhi hivyo hivyo, tutajenga kibondebonde kama jamaa zetu wa kuleee...!
 
Taja bei mkuu,hapo mbona kazi rahisi sana,nakuja na dogo mmoja tu wa udachini anayesomea Flood Management(na wala si mtaalamu aliyebobea) ananimalizia kila kitu na wewe uliyeniuzia ukirudi wala hutaamini kama palikuwa kwako..
 
kwa sasa nina hela ya kununua cm tu
hiyo iliyobaki kwenye pochi langu hapo angalia kama inatosha
 
mie nimefika laki 2,tukutane kesho kama uko tayari
 
Back
Top Bottom