Nauza Kiwanja!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza Kiwanja!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, May 26, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,157
    Likes Received: 1,490
    Trophy Points: 280
    View attachment 54647 View attachment 54648
    Wadau rigwaride ilmenishinda!
    Nauza kiwanja sawa na bure huko Ununio usawa wa Bahari.
    Nishaweka nguzo za mipaka(posti iko katikati)
    Jirani yangu Massawe baada ya kupata bingo hakuchukua tahadhari sasa aningia nyumbani kwa boti!!
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Weka bei mkuu!
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,510
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Wewe ni wa ajabu kweli kweli. Ameisha kwambia hicho kiwanja kina matatizo ya maji kama jirani yake anaingia nyumbani kwake kwa boti na wewe sasa unaulizia bei ununue hicho kiwanja ili uwe unaingia kwa meli au?

    Tiba
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ILI UPATE MNUNUZI NUNUA HELKOPTA UUUZE KWA PAMOJA!!:music:
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Unauza kiwanja? Au unauza Tindiga!
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    andaa na life jackets kaka! itasaidia kwa sisi wenye watoto wadogo!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kiwanja au bonde la mpunga...
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,157
    Likes Received: 1,490
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha Wazo zuri!
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,157
    Likes Received: 1,490
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha!
    Hii nimeipenda,usalama kwanza!
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Jamaa anauza bwawa!!
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,157
    Likes Received: 1,490
    Trophy Points: 280
    Kiwanja hakina shida sana. Kiko babarani na ukiwa na feri lako hata vibaka wanakuona kwa darubini tu.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Umevamia mkondo wa maji
     
  13. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 8,574
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Subiri wakati wa kiangazi utawapata tu na ufanye mauzo kupitia kwa dalali !
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 0
    Ni maeneo gani hayo kaka?....toa maelezo ya kutosha watu wakamate ardhi hivyo hivyo, tutajenga kibondebonde kama jamaa zetu wa kuleee...!
     
  15. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nikupe laki 1 sasa hivi
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Taja bei mkuu,hapo mbona kazi rahisi sana,nakuja na dogo mmoja tu wa udachini anayesomea Flood Management(na wala si mtaalamu aliyebobea) ananimalizia kila kitu na wewe uliyeniuzia ukirudi wala hutaamini kama palikuwa kwako..
     
  17. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    kwa sasa nina hela ya kununua cm tu
    hiyo iliyobaki kwenye pochi langu hapo angalia kama inatosha
     
  18. Kijuso

    Kijuso Senior Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mie nimefika laki 2,tukutane kesho kama uko tayari
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    La! NI natural swiming pool!
     
Loading...