naumwa wakuu!


jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,411
Points
1,195
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,411 1,195
habarini za leo ndugu zangu!
leo sijaamka vzr kabisa naumwa nina malaria na tonsils juu..hapa nasikia baridi sana na kichwa kinauma sana. Natamani kusoma posts za ndugu zangu humu ila nasoma kwa tabu. haya ndugu zangu kila la kheri ngoja niendele mdogomdogo. Tupo pamoja!!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Ugua pole mwaya, umemwona daktari lakini?malaria haikubaliki....
habarini za leo ndugu zangu!
leo sijaamka vzr kabisa naumwa nina malaria na tonsils juu..hapa nasikia baridi sana na kichwa kinauma sana. Natamani kusoma posts za ndugu zangu humu ila nasoma kwa tabu. haya ndugu zangu kila la kheri ngoja niendele mdogomdogo. Tupo pamoja!!
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Pole sana,natumai umetumia dawa baada ya kuonana na daktari,Mungu atakusaidia utapona.
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,306
Points
1,250
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,306 1,250
Pole mwaya.....Wishing you quick recovery
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,188
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,188 2,000
pepo tokaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!nyanyuka maana imani yako imekuponya
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
habarini za leo ndugu zangu!
leo sijaamka vzr kabisa naumwa nina malaria na tonsils juu..hapa nasikia baridi sana na kichwa kinauma sana. Natamani kusoma posts za ndugu zangu humu ila nasoma kwa tabu. haya ndugu zangu kila la kheri ngoja niendele mdogomdogo. Tupo pamoja!!
Pole kwa kupatwa na ugonjwa, zingatia maelezo ya utabibu utakuwa sawa tu...
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,912
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,912 2,000
habarini za leo ndugu zangu!
leo sijaamka vzr kabisa naumwa nina malaria na tonsils juu..hapa nasikia baridi sana na kichwa kinauma sana. Natamani kusoma posts za ndugu zangu humu ila nasoma kwa tabu. haya ndugu zangu kila la kheri ngoja niendele mdogomdogo. Tupo pamoja!!
Hizo tonsils itakuwa vema ukapata na kipimo kikubwa
 
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
620
Points
500
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
620 500
Kumbuka kumaliza dozi. Be blessed & get well soon..
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
pole sana mkuu... upone haraka!!!
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Watu kwa kudeka humu hawajambo!
Watu wasioaminiamini wenziwao mf. Wako Preta , ndiyo kuna siku utamwambia maiti anadeka ataka kubebwa tu!
Nway jamiif mgonjwa wetu nakutakia kila la kheri soon recovery.
 
Last edited by a moderator:
M

matubara

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
226
Points
195
Age
38
M

matubara

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2012
226 195
Waahi kwa babu! Sasa hakuna foleni na kikombe kina nguvu maradufu!
 

Forum statistics

Threads 1,295,845
Members 498,410
Posts 31,225,149
Top