Nauliza Tu...


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Hivi kwa nini watu wanapenda wanapotembea kushikilia funguo za magari mikononi ilhali funguo za majumbani au ofisini mwao wanaziweka mfukoni au kwenye mikoba kama ni wanawake??
 
Barbie Maliposa

Barbie Maliposa

Senior Member
Joined
Feb 9, 2011
Messages
153
Likes
3
Points
35
Barbie Maliposa

Barbie Maliposa

Senior Member
Joined Feb 9, 2011
153 3 35
Possibly mtu anakuwa ametoka kushuka kwenye gari yake au ndo anaenda kupanda gari yake ili aendeshe...
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,366
Likes
2,840
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,366 2,840 280
Hivi kwa nini watu wanapenda wanapotembea kushikilia funguo za magari mikononi ilhali funguo za majumbani au ofisini mwao wanaziweka mfukoni au kwenye mikoba kama ni wanawake??
Ni kweli kwa baadhi ya watu/sehemu inaweza kutafsiriwa kama majigambo/kujionesha nk lakini kama upo sehemu ambayo almost kila mtu ana gari sioni kama inaweza kuwapa watu shida kivile!

Sababu zinaweza kuwa nyingi .....kwa mfano mimi nina funguo karibu sita pamoja na hiyo ya gari kwenye keyholder moja....sasa nikiweka mfukoni nahisi ule uzito wa funguo kama unaninyima raha hivi. So kama natembea nitashikilia mkononi, kama nipo sehemu nimekaa na kuna meza naweza kuweka mezani etc....naweka mfukoni kwa muda mfupi sana na ikiwa ni lazima kufanya hivyo.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,878
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,878 80 145
Watu watajuaje kuwa unamiliki gari, mfano unapoingia super market?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,386
Likes
7,434
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,386 7,434 280
hilo ndo pozi lake, mtajuaje kuwa na mimi ninamiliki mkoko hata kama wa mwaka 47????????
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
'Mtajuaje kama nina gari ?' Pose
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Ni style maisha binafsi.
 
N

NYAMLENGWA

Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
41
Likes
0
Points
0
Age
38
N

NYAMLENGWA

Member
Joined Mar 8, 2011
41 0 0
Inategemea kuna wafanya hvo kwa sababu tena za mcng mfan alvosema mwanajami hapo ju kuw anaz nyng so analazmika kuzshka bt wengne ni kimauzo zaid
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
.

Kakakaaaaa......kuwa na gari kuna raha yake kaka......

Siku hizi hata vifungo vya boda boda vinaning'inizwa.....raha tupu
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Hivi kwa nini watu wanapenda wanapotembea kushikilia funguo za magari mikononi ilhali funguo za majumbani au ofisini mwao wanaziweka mfukoni au kwenye mikoba kama ni wanawake??
Wana wakanya waliochoka!! Ha! Ha! Ha!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Hivi kwa nini watu wanapenda wanapotembea kushikilia funguo za magari mikononi ilhali funguo za majumbani au ofisini mwao wanaziweka mfukoni au kwenye mikoba kama ni wanawake??
Inaleta heshima, mimi mwenyewe huwa naning'iniza kwenye mkanda wa suruali
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
836
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 836 280
Hivi kwa nini watu wanapenda wanapotembea kushikilia funguo za magari mikononi ilhali funguo za majumbani au ofisini mwao wanaziweka mfukoni au kwenye mikoba kama ni wanawake??
Au ameshuka kwenye gari na anaharaka au anaenda kupanda kwenye gari! Mimi naweka kwenye pochi nikiingia ofisini na kutoa kabla sijatoka ofisini!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,138
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,138 280
aiseeee wajapan wangekuwa wanelewa kiswahili wa wakatusoma humu mbona burudani...lol
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
Mimi mwenyewe funguo ya Baiskl yangu nikishuka2 naning'iniza mkononi!! Nikipata gari je?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,432
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,432 280
Hivi kwa nini watu wanapenda wanapotembea kushikilia funguo za magari mikononi ilhali funguo za majumbani au ofisini mwao wanaziweka mfukoni au kwenye mikoba kama ni wanawake??
Kutafuta ujiko na kiukweli ni ushamba.
 

Forum statistics

Threads 1,235,807
Members 474,742
Posts 29,236,599