Seth saint
JF-Expert Member
- Oct 27, 2020
- 2,251
- 5,852
Dah wa nyumbani nini kimekupata?Najua ujumbe wako unaweza kuwa na ukweli ndani yake lakini kuwaita wenzako nyumbu inafikirishaNdo maana mkaitwa NYUMBU unafikiri hili jina lilitokana na nini!?
MTU yeyote akitaka Engagement, likes na followers anakuja kwa nyumbu anawatumia Ana pita hivi
Mange , Dangwa , Veronica , Habili the list is endless
Republic of nyumbu.
Anyway,watu wako desperate ndio maana kila mtu kwao wanaona ni mkombozi(as long as anasema wachopenda au anawapa tumaini)
Ki ukweli watu wamekata tamaa ndio maana wako hivyo.Serikali ina kazi kubwa kurejesha tumaini kwa watu