Natoka jasho....

Natoka jasho....

Psalm_23

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2026
Posts
777
Reaction score
1,226
Hellow Great Thinker!!!
The LORD is good...

Wakuu hii hari ya kutoka jasho ukiwa comfotable ina maanisha nini?
..... Yani umetulia zako unaona kiubalidi kinatekenya kwenye msuli, una cheki kumbe ni jasho tu, ukiifuta inaachia kutoka!!!

.......The LORD is my shepherd......
 
Kwa staili hii lazima jasho likutoke tu😁
Screenshot_20260927-182350~2.jpg
 
Hellow Great Thinker!!!
The LORD is good...

Wakuu hii hari ya kutoka jasho ukiwa comfotable ina maanisha nini?
..... Yani umetulia zako unaona kiubalidi kinatekenya kwenye msuli, una cheki kumbe ni jasho tu, ukiifuta inaachia kutoka!!!

.......The LORD is my shepherd......
Hali unayoieleza—yaani umetulia kabisa, mazingira yana ubaridi, lakini ghafla unahisi unyevunyevu unaotekenya kwenye msuli na ukikagua unakuta ni jasho linalotiririka—kitaalamu inajulikana kama diaphoresis au jasho la baridi (cold sweats).

Tofauti na jasho la kawaida linalotoka kwasababu ya joto au mazoezi ili kupoza mwili, jasho la aina hii hutokea hata ukiwa "comfortable" kwasababu linachochewa na mfumo wa neva (sympathetic nervous system) au mabadiliko ya ndani ya mwili, badala ya hali ya hewa
 
Hali unayoieleza—yaani umetulia kabisa, mazingira yana ubaridi, lakini ghafla unahisi unyevunyevu unaotekenya kwenye msuli na ukikagua unakuta ni jasho linalotiririka—kitaalamu inajulikana kama diaphoresis au jasho la baridi (cold sweats).

Tofauti na jasho la kawaida linalotoka kwasababu ya joto au mazoezi ili kupoza mwili, jasho la aina hii hutokea hata ukiwa "comfortable" kwasababu linachochewa na mfumo wa neva (sympathetic nervous system) au mabadiliko ya ndani ya mwili, badala ya hali ya hewa
Asante sana mkuu... inaweza kuwa ni dalili ya ugonjwa wowote au....
 
Hali unayoieleza—yaani umetulia kabisa, mazingira yana ubaridi, lakini ghafla unahisi unyevunyevu unaotekenya kwenye msuli na ukikagua unakuta ni jasho linalotiririka—kitaalamu inajulikana kama diaphoresis au jasho la baridi (cold sweats).

Tofauti na jasho la kawaida linalotoka kwasababu ya joto au mazoezi ili kupoza mwili, jasho la aina hii hutokea hata ukiwa "comfortable" kwasababu linachochewa na mfumo wa neva (sympathetic nervous system) au mabadiliko ya ndani ya mwili, badala ya hali ya hewa
Bro umesahau picha ya kijasho cha baridi
l-intro-1696439700.jpg
 
Hellow Great Thinker!!!
The LORD is good...

Wakuu hii hari ya kutoka jasho ukiwa comfotable ina maanisha nini?
..... Yani umetulia zako unaona kiubalidi kinatekenya kwenye msuli, una cheki kumbe ni jasho tu, ukiifuta inaachia kutoka!!!

.......The LORD is my shepherd......
Tarehe zenu izi za heshima
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom