Natoa pole kwa mapacha walioungana, Consolatha na Maria

Natoa pole kwa mapacha walioungana, Consolatha na Maria

Mimi nimjue yeye km nani ? Wakati ye mwenyewe alikuwa binadamu km mimi, Alikuwa anakunya na anakula km tulavyo sisi, tena me nimemzidi maana Nna Mke, , ye kafa ana hata Mke wala mtoto wa kusingiziwa, Ila alikuwa mtume mtukufu wa M/mungu na nabii kwa wana Israel pekee
Mbona hii sio mada wakuu nenden pm bas
 
Wanaumwa masikini...daah M/Mungu awafanyie wepesi
 
Mwenyezi MUNGU, mwingi huruma na uponyaji! Tunakuomba uwaponye mapacha hawa! Amiin
 
akifa mmoja na mwenzie atakufa aftr somehrs coz zile metabolic wastes zitakua poison kwake.so lazima wote watafariki
 
Hatuombei itokee, ila ikitokea mmoja amekoweka, Roho ya ukitiri inabidi itendeke,

Mungu wetu saidia hapa papate kupona.
Amen.
 
Mimi nimjue yeye km nani ? Wakati ye mwenyewe alikuwa binadamu km mimi, Alikuwa anakunya na anakula km tulavyo sisi, tena me nimemzidi maana Nna Mke, , ye kafa ana hata Mke wala mtoto wa kusingiziwa, Ila alikuwa mtume mtukufu wa M/mungu na nabii kwa wana Israel pekee
We kyuma katengeneze uzi wako uku unatuboa tu..kusoma umavi mavi wako wkt tupo kwenye masikitiko..mmbwa
 
Kuna vitu vingine vikitokea vinaonyesha dhahiri uwezo na ukuu wa Mungu kupitia mwanae wa pekee Yesu Kristo.

Mungu anajua mawazo ayawazayo juu ya mapacha hawa na tena ni mawazo ya amani kuwapa wao tumaini siku zote za maisha yao.

Ukifika wakati wao, baada ya kumaliza kazi ya kutoa funzo waliyoletewa hapa dunian basi Mungu atawapumzisha kwa amani walale Pamoja na wateule wake.

Na kufa kwao ni faida sana ingawa kuishi ni Kristo.

Shida ni kwetu sisi ambao kwasabb tunapumua, viungo vyetu vimrkamilika, tunaweza Fanya kazi basi tunajiona kwamba tuko juu ya vyote. Tunadharau hata mafundusho ya Mungu kwetu. Tunakosa muda wa ibada na mbaya zaidi anatia ubao mbele ya macho yetu kwamba tujifunze lkn Bado tunashupaza shingo. Mungu aturehemu kwakwel
 
Hapana akiugua mmoja sio kwamba ndo wote wataugua,damu yao inajitegemea,
mungu awaponye na kuwabariki wapate kuwa na afya imara
 
Back
Top Bottom