Natoa pole kwa mapacha walioungana, Consolatha na Maria

Natoa pole kwa mapacha walioungana, Consolatha na Maria

Hh
nimewaona mara nyingi sana tokea wakiwa watoto huko ikonda makete wakiwa shule hadi chuo. Wanapitia changamoto nyingi sana zinazoumiza ktk maisha ya mwanadam.majibu ya maswali yenu ni magumu kujibika.nawaomba sana mwakumbuke ktk maombi yenu kila wakati
Chuo gani hicho wamesoma mkuu?
 
Mungu Baba sisi wanao tunaelekeza maombi yetu kwako,kwakuwa ww ndio mkuu,ndie ujuae lilimo sirini mwetu,ww watujua toka tumboni mwa mama zetu,twakuomba upomaji na msamaha kwa kila lililogumu kwa watoto hawa,kwa mapenzi yako mema uwasimamishe upwa watoto hawa na mwisho utukufu urudi kwako juu mbinguni Amina.
 
Mwenyezi Mungu awafanyie wepesi kwa mazito waliyonayo
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Nilishawaza sana hichi kitu sasa akifariki mmoja itakuwaje jaman?? Mitihani ya dunia hiii achen tu
Mkuu hapo walipo huyo mmoja hali yake ni mbaya sana kitu kinachomfanya huyo mwingine awe na majonzi muda wote maana akiondoka mwenzie yeye hata chukua muda mrefu wa kuishi sanaa atakaa siku mbili tatu na yeye atamfuata wanatia simanzi sana hawa mabinti acha tu
 
Mapacha walioungana, Consolata na Maria bado wanaendelea kutibiwa katika Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI) jijini Dar es salaam.

Pichani, Waziri Mkuu Kassim Majaliwa alipofika hospitalini hapo kuwajulia hali na kuwatakia uponyaji wa haraka.

Nasi Jamii forum tunamwomba Mungu ili Consolata na Maria wakapate kupona na kurejea chuoni kuendelea na masomo yao.
View attachment 693672

Wakuu hivi consolata na maria akiumwa mmoja wanaumwa wote?
Ndugu wana jf tuwaombee ndugu zetu wapone.

Huyo mmoja ana huzuni kweli na ni anaonekana ana woga haswa, Mungu awasaidie tu
 
Mkuu hapo walipo huyo mmoja hali yake ni mbaya sana kitu kinachomfanya huyo mwingine awe na majonzi muda wote maana akiondoka mwenzie yeye hata chukua muda mrefu wa kuishi sanaa atakaa siku mbili tatu na yeye atamfuata wanatia simanzi sana hawa mabinti acha tu
Hapo roho inaniuma sana
 
Toka jana nilipoona hii habari inanivuruga sana. Mungu awasaidie
 
Back
Top Bottom