Natangaza ndoa kati ya Tonykp na 'Valentina'

Natangaza ndoa kati ya Tonykp na 'Valentina'

Hi wanaChitchat!
Kwa furaha naomba kuitambua couple hii ya Tonykp na 'Valentina' na kuipa baraka zangu zote.
Kuanzia leo naitambua ndoa hii na nawaomba wale macho juu juu waheshimu hili.

Pia naomba ndugu Tonykp sasa uache kumtongoza mke wangu kipenzi Chocs .

Ujumbe wa Rais wa Chitchat: Baba V sherehe ya kukuaga ni wiki ijayo!

Cc: Arushaone Tonykp 'Valentina'

I remain
Erickb52
Mwenyekiti

duuuh!kumbe kumtongonza mkeo ni tiketi ya kupata jiko...........
 
Hapa hakuna kingine zaidi ya kumdivert Tonykp ili asimtongoze mkeo Chocs

Halafu umevunja katiba kujivika cheo ya uenyekiti il hali Baba V yupo.

Tena huyo @'valrntina' hajakaguliwa bado.

Mi binafsi siitambui ndoa wala.mfungishaji...
 
Last edited by a moderator:
Hapa hakuna kingine zaidi ya kumdivert Tonykp ili asimtongoze mkeo Chocs

Halafu umevunja katiba kujivika cheo ya uenyekiti il hali Baba V yupo.

Tena huyo @'valrntina' hajakaguliwa bado.

Mi binafsi siitambui ndoa wala.mfungishaji...

idara ya ukauguzi imelala!
na wao wajiuzulu tu..
 
Last edited by a moderator:
Hapa hakuna kingine zaidi ya kumdivert Tonykp ili asimtongoze mkeo Chocs

Halafu umevunja katiba kujivika cheo ya uenyekiti il hali Baba V yupo.

Tena huyo @'valrntina' hajakaguliwa bado.

Mi binafsi siitambui ndoa wala.mfungishaji...

Afadhali umeliona hili Kaizer mke mwenyewe nimechaguliwa hata Lady doctor anajua sasa kama wake zenu wananipenda. ..i will love em back lol
 
Last edited by a moderator:
Hi wanaChitchat!
Kwa furaha naomba kuitambua couple hii ya Tonykp na 'Valentina' na kuipa baraka zangu zote.
Kuanzia leo naitambua ndoa hii na nawaomba wale macho juu juu waheshimu hili.

Pia naomba ndugu Tonykp sasa uache kumtongoza mke wangu kipenzi Chocs .

Ujumbe wa Rais wa Chitchat: Baba V sherehe ya kukuaga ni wiki ijayo!

Cc: Arushaone Tonykp 'Valentina'

I remain
Erickb52
Mwenyekiti

Ndugu mwenyekiti Erickb52, kwa sababu nimeona kama kitendo cha kumtongoza mkeo kimefanya jamaa apate mke chapchap, naomba na mimi unifikirie kunitafutia jiko kabla sijakabana na wewe kwa Chocs

Hiari ya lazima
CC Baba V Madame B
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom