Chocs
JF-Expert Member
- Aug 21, 2012
- 8,447
- 4,842
Anatania tu hakuna lolote!
Last edited by a moderator:
bora kaka umeongea maana kwanini awe kiongozi wakati yeye ana mke?
ndo mana ndoa za humu mjengoni zinavunjika kila iitwapo leo.
shem Erickb52 mi SIMTAKI huyu zubedayo_mchuzi !!!!Kwa sasa sina swali DEMBA next week nitamkabidhi Baba V cheo chake hadharani na nitahakikisha namlinda dhidi ya mapinduzi!
Nataka kwanza nifungishe ndoa ya mimi49 na zubedayo_mchuzi then namkabidhi!
Mke au mazingaombwe?
Hahaha,mume at work...kazi na dawa atii
avunje ndoa hii hii..mie yangu asithubutu kuisogelea
Wii mambo,now days umekua mali adimu,miss ya
Anatania tu hakuna lolote!
shem Erickb52 mi SIMTAKI huyu zubedayo_mchuzi !!!!
miss you toooo wii
ni ubize kidogo wa majukumu niliyopata ndo
maana natoka na kuingia kwa mbali humu ndani
ila yakiisha nitajitahidi kurejea kwenye kipenka changu
Zimefika my dear ChocsPoa sana kaka binamu,salimia mke na watoto
Teh teh teh,nlifkiri nshakupoteza my binamu
Both are the answer and we can say that we missed each other dearly
How u doing my dear Heaven on earth
hope your weekend was fabs
Zimefika my dear Chocs
Mwambie Erickb52 hiyo dear hapo ni ya upendo wa binamu
hapana binamu huwezi nipoteza aise nimejaa tele hapa kuna kamtu kanaitwa stevoh kananisumbua sana
Kwa hiyo ulitaka mwenyekiti nisiwe na mke? You can't be serious, usiku mrefu mama
Ha ha ha hakuna basi tu nimesusa alitikisa kiberiti sana!Unaogopa ile misuli dia!!
huna mke na ndo mana waleta majanga humu ndani bora ujing'atue hicho kiti mapema kabla hujang'atuliwa hapa
Hivi wewe si ndo niliskia ndo katibu muhtasi wa mwenyekiti.ama!!