Akili yako sawa na mlevi wa gongo unaishi kwa kufumba machoKwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Umefika mbali sana mkuu!!2040 atkuwa udongoni.
Post sent using JamiiForums mobile app
Wewe una hoja gani za kibashite?Naona mnatokwa poooovu. Tumesema mjenge hoja sio kuleta vioja humu.
Asante sana mh waziriKuna hoja ya kujenga hapa zaidi ya upuuzi,mwambie awe kiongozi wa familia yako mpaka 2040
Hawa majamaa kuna kitu wamepanga hasa kufuata nyayo za rafiki zao kina m7 na pkSi mlishasema mbona mnarudia rudia sana? Ama ndiyo mnaitumia ile dhana (Theory) kwamba uongo ukisemwa sana hugeuka kuwa ukweli?
Mama wa vijisenti vya Escrow!!!!!!Anavyo zidi kupanua ndivyo anavyozidi kutamani. By Prof Tibaijuka
Hili wazo linanijia Mara kwa Mara hata Mimi. Yaani kuna watu watupu nawatamani ila basi tu!Kuna baadhi ya watu wakati mwingne natamani nikutane nao niwazabue kelbu moja matata.
Masaburinitumia kichwa kufikiri mkuu
Ya kukutwangia weweMagufuli amedhihirisha wazi kuwa yeye ni NYUNDO
Anakutawala wewe na mkweombona mbowe anawatawala makamanda milele na ham to win povu?
Akutawale wewe na mke wako kwa miaka 30 lakini si wa Tanzania wote
Wamefanya vizuri kwa kuiba rasilimali za watanzania?Naunga mkono hoja ccm wamefanya vzr sana maana ukimweka MTU mwenye aibu atawale nchi ingekua pori la wahuni ,kapunguza mambo ya dezo dezo sasa kila mtu atafanya Kaz kulingana na taaluma yake no fake kila kitu OG CCM oyeeeee
Mungu pamoja nasi
Heri yako wewe UWTHakuna atakaye support uzi wako maana jf kumejaa wengi wao ni bavicha. Over
Post sent using JamiiForums mobile app
Alipeleke kwenu huko msiyo jitambuaBasi sawa na wazo la mtoa post muache na wazo lake
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Mazuri na mema mengi hu haribiwa na jambo dogo au maziwa yakidondokewa na nzi mnywaji huchukia Lita nzima na si ajabu kuyamwaga mheshimiwa anajitahidi sana kuijenga Tanzania mpya ila suala la watu wasiojukikana kutoka silaha hadharani kumwaga damu hususani ya watu wanaokosoa baadhi ya mambo ambayo ni dhahiri viongozi waliopita kama waliyafanya ni kiuficho sana ubabe na kukataa kukosolewa ni uchafu ambao naona angetawala miaka 4 inamtosha.Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.