Natamani Rais Magufuli atawale hadi 2040

Natamani Rais Magufuli atawale hadi 2040

Hakuna sababu ya kutawala miaka zaidi ya iliyowekwa. Vinginevyo itakuwa ni kutukuza binadamu, kumfanya mwanadamu aonekane kama Mungu.
 
Hakuna sababu ya kutawala miaka zaidi ya iliyowekwa. Vinginevyo itakuwa ni kutukuza binadamu, kumfanya mwanadamu aonekane kama Mungu.
Mkuu Dragoon umerejea kwenye akili zako??

Maana umegundua kuipigia debe Lumumba ni sawasawa na kumpegea debe mtu aliyeko ICU ambaye wakati wowote Mungu atatwaa uhai wake!
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
labda kwa katiba ya kisukuma na awe mfalme kabisa huko akishamaliza muda wake kikatiba!
 
Mi natamani hata kesho ifike 2020 nipige kura
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Unadhani itawezekana, au niswala la kutamanitu.
 
"Kwa jinsi anavyopambana na rushwa ..." nywi nywi nywi! Hata aibu huoni unapoandika? Mtoa rushwa mwenyewe ndio mpambana na rushwa? Mbona watu wazima mnajilisha upepo?
Tungekuwa na bunge makini na katiba bora leo hii kuna mtu angekuwa huko kwao analima
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Mbona we mwenyewe umeropoka kwny post nzima? Kwa nn na sisi tusikuropokee?
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
kuna msemo eti waafrika wengine walijipeleka utumwani. ndo type ya watu kama wewe mmezaliwa ili kusifia na kushabikia.

mi natamani hata kwa sekunde tu anipishe hapo kwenye kiti nimwonyeshe uongozi sio utawala
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.

muhamishie kwenu akamtawale mama yako
 
171c1e33aba5f853f963508a7abe0b1f.jpg


Inakuhusu mtoa mada
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Sisi tukae kujadili upuuzi wako tuna muda mchafu? Kaa jikoni na kijani wenzio mpeleke hoja bungeni mtafanikiwa tu. Ila mjue Mungu hayupo pamoja na mipango yenu miovu ni lazima atatenda kitu ambacho hamtaamini. Endeleeni kuleta mawazo ya kipumbavu mkidhani Mungu amelala.
 
K
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Kwanini wewe usitamani utawale hadi 2040
 
Ukichaa sio lazima uvue nguo,,, nenda kapate chanjo milembe
 
Back
Top Bottom