Natamani Rais Magufuli atawale hadi 2040

Natamani Rais Magufuli atawale hadi 2040

Wakenya walijifanya wanaijua DEMOCRACY[emoji3]nakuifata KATIBA yao MPYA
Leo wanajuta[emoji3]
Wanatamani aapishwe UHURU hata saa hii[emoji3]
 
Alipeleke kwenu huko msiyo jitambua
Nyie mnaojitambua mbona NDESAMBULO alikua mwenyekiti wa CHADEMA Mkoa wa Kilimanjaro tangu 1994 mpaka alipofariki 2017 na mliona sawa tu na Mbowe ni mwenyekiti wenu wa kudumu hiki kipindi cha tatu sasa anakimbilia miaka 15 ni mwenyekiti huko ndo kujitambua kwenu?
 
Nyie mnaojitambua mbona NDESAMBULO alikua mwenyekiti wa CHADEMA Mkoa wa Kilimanjaro tangu 1994 mpaka alipofariki 2017 na mliona sawa tu na Mbowe ni mwenyekiti wenu wa kudumu hiki kipindi cha tatu sasa anakimbilia miaka 15 ni mwenyekiti huko ndo kujitambua kwenu?
Narudia upuuzi wako peleka huko msiyo jitambua na waramba miguu
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Unatafuta Kiki??? Ni zezeta zzt pekee ndo mwenye kuishi na fikra hizo, pambana na hali yako [emoji83] [emoji83] [emoji83] [emoji107] [emoji107] [emoji107] [emoji107] [emoji107] [emoji107] [emoji107] [emoji107]
 
wewe
Narudia upuuzi wako peleka huko msiyo jitambua na waramba miguu
Ndesambulo kawa mwenyekiti kwa miaka 23 Mbowe anaenda kutimiza miaka 15 ni mwenyekiti huoni ajabu wewe mramba dyudyuu
 
wewe

Ndesambulo kawa mwenyekiti kwa miaka 23 Mbowe anaenda kutimiza miaka 15 ni mwenyekiti huoni ajabu wewe mramba dyudyuu
Narudia haya matapishi yako peleka huko kwa watu wasiyo na vyeti wenzako
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.


Endelea kutamani tu! Mmesahau kuwa kuishi ni bahati kufa ni lazima!! Katiba ipo na inaeleza ukomo wa uraisi, kwani uraisi ni ndoa useme kifo ndo kiwatenganishe? Jiongeze basi acha kuwaza kama unaham ya kubeba mimba!! Watu wanaotamani ni wenye hali hiyo tu!!!!
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Awe Wa milele na Vyama Vifutwe
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Wazo zuri kwa maslahi ya Taifa

Pasco na mimi pia tulishatoa wazo linalofanana kwa kiasi cha namna moja na hili la kwako na ile hoja ya Mkamia na wengine wengi ambao wanaanza kuona umuhimu huu

Kwa Kasi hii ya Magufuli, kuna haja Kufanya Uchaguzi wa Rais 2020?

Napendekeza kusifanyike uchaguzi 2020 fedha zielekezwe kwenye miradi ya maendeleo
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Unawashwa tundu la nyuma ww
 
Kwa kweli JPM anafanya kazi nzuri sana na tunaendelea kumpa moyo aiendelee na speed hiyo hiyo hawa viongozi bora kama yeye ni nadra sana kuwapata Africa kwa ujumla kikubwa tumsupport manake anafanya mambo mema kwetu na kwa vizazi vijanyo
 
Kwa kweli JPM anafanya kazi nzuri sana na tunaendelea kumpa moyo aiendelee na speed hiyo hiyo hawa viongozi bora kama yeye ni nadra sana kuwapata Africa kwa ujumla kikubwa tumsupport manake anafanya mambo mema kwetu na kwa vizazi vijanyo
Hebu sema, amekutendea jambo gani chanya ambalo linagusa maisha yako
 
Back
Top Bottom