Natamani Rais Magufuli atawale hadi 2040

Natamani Rais Magufuli atawale hadi 2040

Hii nchi ina zaidi ya watu milioni hamsini alafu unasikia mtu anasema mtu mmoja aongoze zaidi ya kipindi kilichowekwa kwa katiba na sheria za jamhuri ya nchi hii. mrejesho wangu aidha huyu mtu ni mkimbizi amezoea kuona haya mambo huko alikotoka kama ni raia wa nchi hii itakuwa hana marinda!Haiwezekani mtu rijali umsemee mwanaume mwenzio atawale mpaka 2040 wakati wewe upo na huna tatizo lolote!
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Hii nayo ni hoja? Mkaribishe atawale familia yako kwa miaka 40
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Nchi inanyooshwa na katiba, sheria na sera kupitia uimara wa taasisi wala siyo mavumbi na majivu leo yapo Keshooooooooooooo hayapo.
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Madhara ya watu kutokutumia kondomu ndo yanapelekea kuzaliwa mtu kama wewe
 
Unaishi mkoa gani, wilaya gani na pengine mtaa gani ili nicheki kama maji yamekuja baada ya 2015, barabara imekuja baada ya 2015!
Maji yamekuja baada JPM kuchukua uraisi na sio maji ya kubeep ni maji ya kumwaga n na barabara ya lami ilianzwa kujengwa na yeye toka akiwa waziri wa ujenzi ikasimama kwa ukosefu wa fedha alipochukua uraisi ikamaliziwa kwa kasi ya ajabu.Taratibu mtamwelewa tuu.Magufuli Oyeee
 
mizezeta inayojaza matumbo na kupendelewa na utawala uliopo ndio wenye mawazo ya miaka 40.kwao bila yeye hawawezi kupata mlo hivyo busara zao ni kumtukuza hata akifanya uovu ili mradi wao wanafaidika !.wachumia tumbo !
 
Maji yamekuja baada JPM kuchukua uraisi na sio maji ya kubeep ni maji ya kumwaga n na barabara ya lami ilianzwa kujengwa na yeye toka akiwa waziri wa ujenzi ikasimama kwa ukosefu wa fedha alipochukua uraisi ikamaliziwa kwa kasi ya ajabu.Taratibu mtamwelewa tuu.Magufuli Oyeee

Hujajibu swali, unaishi wilaya gani na kata ipi? Nitajie pia hiyo barabara ni ya kutoka wapi kwenda wapi?
Tuanzie hapo!
 
Akina Bashite,jerry muro na lemutuz wamevamia jf wanafungua id feki kibao kuandika upuuz
 
Hivi akitawala hadi 2040 una uhakika nchi itakuwa ya aina gani?
2040 Afrika Mashariki itakuwa tayari ni nchi mmoja.
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Pumbafu kabisa wewe
 
Kwa jinsi anavyoinyoosha nchi, anavyosimamia maslahi ya wanyonge, anavyopambana na rushwa, anavyorudisha nidhamu ya utumishi wa umma ni wakati muafaka sasa kusimama naye kama Taifa na kumpa fursa pana ili amalizie ichokianza. Tumkosoe kwa hoja na sio vioja ili kumjenga (constructive critism) badala ya kuropoka ropoka tu bila hoja.karibu tujadili hii kitu muhimu sana.
Endelea kutamani....
 
Ushofu atatawala ila wewe utarudi hapa nakuomba aachie ngazi kabla hata ya hiyo 2040
 
Hivi akitawala hadi 2040 una uhakika nchi itakuwa ya aina gani?
2040 Afrika Mashariki itakuwa tayari ni nchi mmoja.
Wewe yakubidi tu ukubaliane na sisi kwa hili,lasivyo basi wewe utakuwa mchawi huko mbeleni.
 
Back
Top Bottom