Natamani mtu aniPM

Natamani mtu aniPM

Msolid1990

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
145
Reaction score
51
Jamani mimi sijawahi kuona message ya pm inakujaje maana sijawahi kuwa PMed
ila kwa sababu jf chama kubwa nna uhakika leo nitaziona nyingi sana.

Ufikapo kwenye hii thread usisite kuniPM.
 
Anza kuPM watu, watakujibu au hata kutuma PM hujui?
 
hujafukuzwa Zanzibar kweli wewe?
 
kweli we noma, mi najua gia zako!!
baadae utakuja ohh mi sijawahi*******, naomba mtu anipe ili nione inakuaje!!! good strategy ila sijui km utafanikisha, jaribu.
 
Jamani mimi sijawahi kuona message ya pm inakujaje maana sijawahi kuwa PMed
ila kwa sababu jf chama kubwa nna uhakika leo nitaziona nyingi sana.

Ufikapo kwenye hii thread usisite kuniPM.

"PM: tafadhari nipigie.."
haya sasa na hiyo ushindwe kuiona.!!!
 
kweli we noma, mi najua gia zako!!
baadae utakuja ohh mi sijawahi*******, naomba mtu anipe ili nione inakuaje!!! good strategy ila sijui km utafanikisha, jaribu.

hahahah hehehe teh teh duh jombaa taratibu 2ctoane mbavu bana wengine ha2na insuarnce
 
Hata mimi sijui Pm inafananaje.
ngojea nikupiem then unipiem back ili nione piem ilivyo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom