Jane Msowoya
JF-Expert Member
- Aug 20, 2017
- 5,272
- 10,087
KaribuNikifkisha miaka 30 ntakuhitaji
KaribuNikifkisha miaka 30 ntakuhitaji
C.C GrauUshauri konki kabisa, Uzi ufungwe na akitaka mwenye above 35 na mwenye watoto nipo hapa, nna watoto 3 tu[emoji3]
Hahaa,6 tutafikisha wote bana mbona unanitenga mkuuFikisha 6 kwanza
Hata mie nimemuelewa sana huyu mwamba
Mpaka nimeshangaa kumbe 'wanaume' bado wapo duniani
[emoji3] [emoji3] nafikisha soon mkuu, nipe miezi tu, will be waiting for youu makandaaMimi nasubiri ufikishe wanne
Khantwe wewe mtulivu?Sikubaliani na wewe labda kama umeamua kuchangamsha genge
inawezekana kuna ukweli kwasababu hadi wamama wa miaka 40+ wanachepuka na vijana wadogo.Sina point nyingi ila umri hauhusiani na kutulia au kutotulia kwa mtu
Hapana mkuuKhantwe wewe mtulivu?
We masuala ya kuoa hayana ushauri amua utakavyotakaNimehangaika vyakutosha, nmesalitiwa vya kutosha nikaamua niingie katika umalaya sasa nikawa mimi na ma bar maid, bar maid na mm, nikawa mtu wa hit n run lakini kwasasa sion faida yake zaidi umri unasonga na ninahitaji kuwa na mke na familia kwa ujumla.
Shida inakuja hivi vibinti vya sasa vyenye umri wa miaka 18 mpaka 25 hivi ambavyo vinakula ujana bado wewe uviingizie suala la kuoa vinaweza kukuelewa lakini je' vitatulia na kufanya maisha?
Kwan sasa hivi unaoa mtu kwaajili ya maisha japo kuhitaji papuchi ni mhim pia [emoji25][emoji25][emoji25] Vijana wa sasa tunakazi na tutapata kazi bora wazee wa zamani.
Hapa nnaona bora kuishi mwenyewe [emoji42][emoji42][emoji42] , maana hv vitoto havitambui maisha hv ninaona kwa watu pia navutia picha.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kweli aendelee kubetKweli kabisa. Mimi nashauri afike 32 kabisa. Saivi aendelee tu kubet
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] pole sana wanabwabwaja ndoa ngumu wakati vitambi vinachomoza [emoji23][emoji23] acha nicheke mieNdoa tamu mkuu me naona hasa ukimpata mtu sahihi.
Maana naona wenzangu wananenepa tu na kutoka vitambi. Wakati me bachelor nazidi kukonda huku stress haziniishi.
Kwani ulikuwa hujui?Maamuzi sahihi kabisa hayo, tafuta mtu weka ndani.
Mimi nikitafakari huwa naona bora ningeoa mapema tu. Wenzangu walioa mapema wana maendeleo kuliko mimi, na wapo focused na maisha.
Hongera sanaUshauri konki kabisa, Uzi ufungwe na akitaka mwenye above 35 na mwenye watoto nipo hapa, nna watoto 3 tu[emoji3]