Azarel
JF-Expert Member
- Aug 25, 2016
- 29,020
- 40,846
Si watuige?Sikubaliani na wewe labda kama umeamua kuchangamsha genge
Sent using Jamii Forums mobile app
Si watuige?Sikubaliani na wewe labda kama umeamua kuchangamsha genge
Kwani tatizo liko wapi?[emoji1787][emoji1787] mkuu mimi ninamiaka 27 nitafute mwanamke wa miaka 36+?
Mi nishachukuliwa na malaya mwenzio
kwa hiyo muda sahìhi wa mwanaume kuoa ni angalau 33 na kuendelea ?Kama una 27... kutokana na geographical location ya Tanzania. Vumilia kama miaka 6 ndio uoe basi, maana kipindi una 33 + tafuta mtoto alie komaa kidogo au subiri ufikishe 35 + alafu uchukue alie komaa... mwanaume wa miaka 27 anakuwa hajakomaa sana, tofauti na mwanamke wa miaka 27... watoto wa kike wanawahi sana kukomaa kimaisha tofauti na Me 🙄🙄🙄🙄
Mimi nia nina ya kukuwowa weweyani una "tamani kuoa" mi nilijua una nia ya kuoa