Natamani kumuacha ila nashindwa

Mapenzi ya kweli ndo yalivo....mvumilivu hula mbivu...comes easy goes easy...komaa huyo anakufaa...bora kuishi na shetani ulie mzoea kuliko kutafuta malaika usiemjua..
 
utoto mtupu ..
 
KUMBE WA COED nao wako hivyo tulikuwa tunafikirigi waalimu ndio wake kipindi tuko hapo kumbe wanatuita shetani? any way kwake Mungu anaeangalia mioyo rudi magotini utamwona tuu kama ni wako au laa kama wewe ni Mkristo. Mungu anongea na utasikia na atakuonesha kabisa. mwamini Mungu my dear
 
Mwaka wa pili
Mwaka wa pili....bado sana dogo...piga shule achana naye kabisa wala usiharakishe kumpata mwingine...yaani utaishi maisha mazuri kama utaachana naye!! unajiua bure dogo, stress za nini bado mdogo hivyo!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…