Natamani kumuacha ila nashindwa

dogo nakushauri soma....soma dogo......ukishindwa piga puli......wenzio ilitusaidia mpaka tulipopata fedha ya kuwahudumia,,, kozi wana ugonjwa wa kike hao.........
 
kuendekeza tu .. yani wewe unaona moto mkubwa halafu ndani kuna dhahabu unaingia kuchukua dhahabu halafu unalia naungua huku umekumbatia dhahabu ndani ya moto we utakuwa huna akili... kimbia achana na moyo toto
Ushauri wako mzuri mkuu
 
Huwezi kutupa nguo/kiatu (ki)mbaya kabla ya kununua (ki)nyingine.
Tafuta msichana mwingine (mzuri zaidi) na uwe na uhakika nae kisha ndo uachane na huyo uliyenae sasa hivi.
Wengi wanasema huwezi kumuacha kama huna mwingine kuna ukweli wowote katika hili?
 
Ana mimba yako. Maana huwa wana hasira wanapobeba mimba. Nendeni mkapime ujauzito!
 
..Mkuu you are weak and a complete disgrace to all Men In the world sasa hela zako alaf bado unaendeshwa kma kitoy,where is that Manhood In You sasa???????????
 
Basi wazazi tujipe pole kwa kizazi cha kizembe kama hichi
 
Tatizo sio kumuhudumia mkuu
Utamhudumiaje bila sababu za msingi?
Kwani yeye....au basi tubu.
Kwani yeye nini? Malizia, jifunze kwanza kutofautisha kati ya Lecture na Lecturer, Lecture kweli inaweza tembea na demu wako?
 
kweli utoto raha sana
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…