Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi

Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi

Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi, je wewe unatamani kabla ya kufa upitie Maisha gani?

Sometimes nawaona machizi ni Watu poa sana, nawish nije kuwa chizi sana.

Nikipita nawapa watoto furaha wewee Limweewuuu wananiita ( Mie burudani )


Rahaaa saana hasa mida hii ya jioni.
Aisee
 
Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi, je wewe unatamani kabla ya kufa upitie Maisha gani?

Sometimes nawaona machizi ni Watu poa sana, nawish nije kuwa chizi sana.

Nikipita nawapa watoto furaha wewee Limweewuuu wananiita ( Mie burudani )


Rahaaa saana hasa mida hii ya jioni.
Hadi sasa nadhani dish limeyumba, si bure 😂 😂 😂 😂
 
Tayari wewe ni chizi mpaka sasa wala hupashwi kujiuliza vua tu nguo utembee barabarani
 
Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi, je wewe unatamani kabla ya kufa upitie Maisha gani?

Sometimes nawaona machizi ni Watu poa sana, nawish nije kuwa chizi sana.

Nikipita nawapa watoto furaha wewee Limweewuuu wananiita ( Mie burudani )


Rahaaa saana hasa mida hii ya jioni.
Wee
Ivi kweli unafikiri kuna watu sio machizi tukianza na wewe. Mbona kila mtu ni chizi ebu angalia watu wanapigana vikumbo kupanda basi.
Ivi kwanini watu wanavaa nguo akati kilichomo ndani kinajulikana.
Mbona watu wanapewa mkopo wa chuo lakini wa biashara hawapewi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom