Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi

Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi

Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi, je wewe unatamani kabla ya kufa upitie Maisha gani?

Sometimes nawaona machizi ni Watu poa sana, nawish nije kuwa chizi sana.

Nikipita nawapa watoto furaha wewee Limweewuuu wananiita ( Mie burudani )


Rahaaa saana hasa mida hii ya jioni.
Hilo lishatimia tayari,,, tamani jingine
 
Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi, je wewe unatamani kabla ya kufa upitie Maisha gani?

Sometimes nawaona machizi ni Watu poa sana, nawish nije kuwa chizi sana.

Nikipita nawapa watoto furaha wewee Limweewuuu wananiita ( Mie burudani )


Rahaaa saana hasa mida hii ya jioni.
Haya mambo mnayoomba mkifikiri ni utani, yatakuja kuwa kweli. Kama hupendi kuwa chizi ni wakati wa kukanusha usemi wako kabla hujasahau na kujikuta unakwenda kwa waganga wa kienyezi kutafuta mchawi ni nani.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]woiiiiii
 
Kuwa popobawa ndio ndoto pekee ninaiwazaga..... Na katika kundi ambalo nitakuwa nadeal nalo saana ni lile la machizi waliojitakia wenyewe...


Km wewe ni mmoja wapo... Hakika nitakuchakaza saaana...
La msingi hapa ni kuomba tu niwahu kufa kabla yako... Vinginevyo... Jiandae kisaikolojia.
 
Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi, je wewe unatamani kabla ya kufa upitie Maisha gani?

Sometimes nawaona machizi ni Watu poa sana, nawish nije kuwa chizi sana.

Nikipita nawapa watoto furaha wewee Limweewuuu wananiita ( Mie burudani )


Rahaaa saana hasa mida hii ya jioni.
Loooh akili haiko sawa wewe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom