Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi

Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi

kanyela mumo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Posts
2,034
Reaction score
2,124
Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi, je wewe unatamani kabla ya kufa upitie Maisha gani?

Sometimes nawaona machizi ni Watu poa sana, nawish nije kuwa chizi sana.

Nikipita nawapa watoto furaha wewee Limweewuuu wananiita ( Mie burudani )


Rahaaa saana hasa mida hii ya jioni.
 
Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi, je wewe unatamani kabla ya kufa upitie Maisha gani?

Sometimes nawaona machizi ni Watu poa sana, nawish nije kuwa chizi sana.

Nikipita nawapa watoto furaha wewee Limweewuuu wananiita ( Mie burudani )


Rahaaa saana hasa mida hii ya jioni.
Na iwe kama ulivyo omba
 
Natamani kabla sijafa nije kuwa Chizi, je wewe unatamani kabla ya kufa upitie Maisha gani?

Sometimes nawaona machizi ni Watu poa sana, nawish nije kuwa chizi sana.

Nikipita nawapa watoto furaha wewee Limweewuuu wananiita ( Mie burudani )


Rahaaa saana hasa mida hii ya jioni.
Hahahaha kweli dunia ina mambo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom