Nataka nikope pesa Bayport

Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,494
Points
2,000
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined Oct 24, 2012
2,494 2,000
Mmapotosha Tu na kuharibia watu kazi, Bayport riba yao hawana tofauti na benki za kifedha. Sema wanaweza kupitiliza muda wa makato (haijawahi nitokea ila kuna mtu alikatwa)
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,663
Points
2,000
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,663 2,000
Utakufa kwa hayo makato yasioisha maana hao jamaa ni hatari mkopo wao huwa hauishagi
 
the12bdi

the12bdi

Member
Joined
Oct 12, 2018
Messages
98
Points
125
the12bdi

the12bdi

Member
Joined Oct 12, 2018
98 125
Binafsi sijawahi kusikia sifa nzuri za Bayport za ya ubaya wake
 
C

Chige

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2008
Messages
8,665
Points
2,000
C

Chige

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2008
8,665 2,000
Miaka ileeee, si nikapata demu mwalimu!! Haikunichukua muda kugundua alikuwa anaishi maisha ya dhiki sana kutokana na mkopo aliokuwa amechukua hapo Bayport. Nilipomuuliza kiwango cha mkopa alichochukuwa, akanitajia!!

Mzee na misifa yangu nikaona kamkopo ambako hakajafika hata 1M naweza kuka-prepay mara moja, na hivyo nikamwambia aende Bayport wampe statement na kiasi anachodaiwa!!

Nisiseme mengi, in short tu baada ya kurudi na deni analodaiwa, nikamwambia "mama, pambana na hali yako!"
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
116,354
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
116,354 2,000
Miaka ileeee, si nikapata demu mwalimu!! Haikunichukua muda kugundua alikuwa anaishi maisha ya dhiki sana kutokana na mkopo aliokuwa amechukua hapo Bayport. Nilipomuuliza kiwango cha mkopa alichochukuwa, akanitajia!!

Mzee na misifa yangu nikaona kamkopo ambako hakajafika hata 1M naweza kuka-prepay mara moja, na hivyo nikamwambia aende Bayport wampe statement na kiasi anachodaiwa!!

Nisiseme mengi, in short tu baada ya kurudi na deni analodaiwa, nikamwambia "mama, pambana na hali yako!"
Hahahahaha halafu nimekumiss eby malizia basi hii story
 
Toff plus

Toff plus

Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
35
Points
95
Toff plus

Toff plus

Member
Joined Jul 28, 2018
35 95
Baypot ni matapeli genuine.
Unachokisain kwenye mkataba sicho kinachotokea kwenye makato.
Mimi niliwahi kuchukua mkopo kwao wa mwaka 1 Ysh.600000/= coz nilikuwa chuo nilikwama Ada, lakn mkopo kwenye salary slip ulisoma miaka 3,
KWAKWELI NI TAASISI AMBAYO HAIFAI KABISA.
YOU MEAN NO BINDED LOANS TERMS?/ kama hauko binded kwa specific time mjinga ni wewe wakati wa kusaini debenture" unakurupuka.,mkopo wowote huwa una term of repayments.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
17,337
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
17,337 2,000
mhudum alinambia nkikopa mil 1.5 ikikatwa ndan ya miez tisa riba itakuwa lak tatu na nusu!!! sasa wew unaposema mil 2 riba iwe mil 4 kvp mkuu hebu elezea
Wanakuonea wivu nenda kakope tu mkuu.

Mchuma janga hula na wakwao.
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
3,693
Points
2,000
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
3,693 2,000
Mi nilikopa mil 10 na walikuwa fasta sana, na makato yalikuwa kidogo sana hadi nikamaliza deni!
Riba ni ndogo sana aisee
Kifupi wapo vizuri sana, na wanakupigia simu kila mwezi kukujulisha umebakiza kiasi gani, ukienda ofisin unapewa statement yako clear kabisa
Alafu unaweza kuwaomba upitishe mwezi kama unahisi wakikata huo mwezi mambo yako hayatakuwa vzuri
Bayport ni mkombozi wa wafanyakazi kwa kweli
 
sajosojo

sajosojo

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
872
Points
250
sajosojo

sajosojo

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
872 250
Mi nilikopa mil 10 na walikuwa fasta sana, na makato yalikuwa kidogo sana hadi nikamaliza deni!
Riba ni ndogo sana aisee
Kifupi wapo vizuri sana, na wanakupigia simu kila mwezi kukujulisha umebakiza kiasi gani, ukienda ofisin unapewa statement yako clear kabisa
Alafu unaweza kuwaomba upitishe mwezi kama unahisi wakikata huo mwezi mambo yako hayatakuwa vzuri
Bayport ni mkombozi wa wafanyakazi kwa kweli
Wewe utakuwa ni mmoja wao...acha kutuzuga hapa uwainigize watu mkenge
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
1,344
Points
2,000
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
1,344 2,000
Mi nilikopa mil 10 na walikuwa fasta sana, na makato yalikuwa kidogo sana hadi nikamaliza deni!
Riba ni ndogo sana aisee
Kifupi wapo vizuri sana, na wanakupigia simu kila mwezi kukujulisha umebakiza kiasi gani, ukienda ofisin unapewa statement yako clear kabisa
Alafu unaweza kuwaomba upitishe mwezi kama unahisi wakikata huo mwezi mambo yako hayatakuwa vzuri
Bayport ni mkombozi wa wafanyakazi kwa kweli
Wewe utakuwa umetumwa kuja kuwasafisha, nina mfano hai kuna ticha mmoja amekopa million 6 ila mpaka leo anakatwa zaidi ya laki 3 na kwenye slip inaonyesha bado anadaiwa million 14, alianza kukatwa tangu mwaka juzi
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
1,344
Points
2,000
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
1,344 2,000
Kwamfano umewauliza leo imebaki miaka miaka mingapi umalize deni lako watakujibu bado miaka mitano ukijaa baada ya miaka miwili wanakwambia miaka mitano ile ile
 
dan87

dan87

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2014
Messages
385
Points
250
dan87

dan87

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2014
385 250
wadau anaowafaham vzur bay pot kuhusu makato yao anjuze,maana nataka nkakope kwao leo hii
Unapochukua mkopo lazima ujue utaratibu wa marejesho upoje! Bayport makato huenda monthly ambayo ni 3% that means annual interest ni 36%. Hivyo ukichukua mkopo fikiria interest pia muda utakao kaa nayo hiyo hela!

Baada ya hapo fanya maamuzi ukiwa na taarifa hizo
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,323
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,323 2,000
Mi nilikopa mil 10 na walikuwa fasta sana, na makato yalikuwa kidogo sana hadi nikamaliza deni!
Riba ni ndogo sana aisee
Kifupi wapo vizuri sana, na wanakupigia simu kila mwezi kukujulisha umebakiza kiasi gani, ukienda ofisin unapewa statement yako clear kabisa
Alafu unaweza kuwaomba upitishe mwezi kama unahisi wakikata huo mwezi mambo yako hayatakuwa vzuri
Bayport ni mkombozi wa wafanyakazi kwa kweli
THATS GOOD! bwana mdogo kuna watu wanamuonea wivu.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,323
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,323 2,000
Wewe utakuwa umetumwa kuja kuwasafisha, nina mfano hai kuna ticha mmoja amekopa million 6 ila mpaka leo anakatwa zaidi ya laki 3 na kwenye slip inaonyesha bado anadaiwa million 14, alianza kukatwa tangu mwaka juzi
Yapo mambo ya kijinga kabisa utaonaje deni lako halipungui na limeongezeka na wewe kwa ujinga wako ukakaa kimya tu badala ya kwenda ngazi ya juu na ku question why this? / Tukubali kuna upoyoyo katikati.
 

Forum statistics

Threads 1,342,570
Members 514,713
Posts 32,755,931
Top