Nataka nikope pesa Bayport

Toff plus

Toff plus

Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
34
Points
95
Toff plus

Toff plus

Member
Joined Jul 28, 2018
34 95
Wewe ni tapeli na ni miongoni mwao.
Baypot Hawaii hivyo unavosema
Mi nilikopa mil 10 na walikuwa fasta sana, na makato yalikuwa kidogo sana hadi nikamaliza deni!
Riba ni ndogo sana aisee
Kifupi wapo vizuri sana, na wanakupigia simu kila mwezi kukujulisha umebakiza kiasi gani, ukienda ofisin unapewa statement yako clear kabisa
Alafu unaweza kuwaomba upitishe mwezi kama unahisi wakikata huo mwezi mambo yako hayatakuwa vzuri
Bayport ni mkombozi wa wafanyakazi kwa kweli
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,376
Points
1,500
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,376 1,500
wadau anaowafaham vzur bay pot kuhusu makato yao anjuze,maana nataka nkakope kwao leo hii
Hapana Maneno Mengi Jichanganye tuu Uone! Kamwe usijaribu nilikopa Laki Saba 2007 nilikatwa zilifika Milioni 4 na deni likawa bado tuu nikaacha na kazi yenyewe hao sio watu
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
3,530
Points
2,000
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
3,530 2,000
Wewe utakuwa umetumwa kuja kuwasafisha, nina mfano hai kuna ticha mmoja amekopa million 6 ila mpaka leo anakatwa zaidi ya laki 3 na kwenye slip inaonyesha bado anadaiwa million 14, alianza kukatwa tangu mwaka juzi
Huu ni uwongo, alafu sijui kwa nn huwa nawadharau sana walimu hasa linapokuja suala la kujiongeza! Haiwezekani ukope mil 6 alafu ukatwe mil 14
 
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
2,561
Points
2,000
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
2,561 2,000
Mi nilikopa mil 10 na walikuwa fasta sana, na makato yalikuwa kidogo sana hadi nikamaliza deni!
Riba ni ndogo sana aisee
Kifupi wapo vizuri sana, na wanakupigia simu kila mwezi kukujulisha umebakiza kiasi gani, ukienda ofisin unapewa statement yako clear kabisa
Alafu unaweza kuwaomba upitishe mwezi kama unahisi wakikata huo mwezi mambo yako hayatakuwa vzuri
Bayport ni mkombozi wa wafanyakazi kwa kweli
Mfanyakazi wa, Bayport
 
W

wililo

Member
Joined
Apr 25, 2015
Messages
65
Points
95
W

wililo

Member
Joined Apr 25, 2015
65 95
Kiuhalisi Bayport wamepoteza sifa Kama taasisi. Kuna jamaa yangu alikopa muda ulipoisha wa deni lake wakaendelea na makato mpaka alipo peleka malalamiko kwa afisa utumishi. Ukichukua mkopo kumbuka kubaki na kopi ya mkataba wa mkopo wako.
 
C

Chige

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2008
Messages
8,583
Points
2,000
C

Chige

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2008
8,583 2,000
Hahahahaha halafu nimekumiss eby malizia basi hii story
Ahyaaa!!! Binamu mi ndo nimeku-miss hadi nahisi naanza kunenepa kwa stress!!! Halafu ujue wiki mzima nilikuwa najitahidi kukumbuka nilikuwa nakukutaga mtaa gani vile... ndo nimeukumbuka hivi punde; Makapuku
 
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
2,359
Points
2,000
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
2,359 2,000
Kuna wapuuzi wengine wanaitwa faidika. Mkataba ulikuwa unasema ukitaka kufuta deni baada ya muda flani unakaa nao mezani unacholipa mnamalizana. Sasa miaka hiyo nikawa nimebakiza makato matatu nikawaambia tumalizane wakasema ukitaka kufuta deni b4 kuna penalty! Walinikata penalty ya makato ya miezi mitatu zaidi! Washenzi sana hawa watu. Yaani umebakiza deni la laki 3 utakalokatwa kwa mwezi ukitaka kulipa sasa ivi unapigwa penalty ulipe laki 6! Huu ni ujambazi siyo wizi
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
115,574
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
115,574 2,000
Ahyaaa!!! Binamu mi ndo nimeku-miss hadi nahisi naanza kunenepa kwa stress!!! Halafu ujue wiki mzima nilikuwa najitahidi kukumbuka nilikuwa nakukutaga mtaa gani vile... ndo nimeukumbuka hivi punde; Makapuku
Hahaha ulikuwa unanikuta makapuku binamu ebu nimalizie basi binamu basi hiyo story ulivyoishia kati
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
3,530
Points
2,000
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
3,530 2,000
Kuna wapuuzi wengine wanaitwa faidika. Mkataba ulikuwa unasema ukitaka kufuta deni baada ya muda flani unakaa nao mezani unacholipa mnamalizana. Sasa miaka hiyo nikawa nimebakiza makato matatu nikawaambia tumalizane wakasema ukitaka kufuta deni b4 kuna penalty! Walinikata penalty ya makato ya miezi mitatu zaidi! Washenzi sana hawa watu. Yaani umebakiza deni la laki 3 utakalokatwa kwa mwezi ukitaka kulipa sasa ivi unapigwa penalty ulipe laki 6! Huu ni ujambazi siyo wizi
Kwa nn ukubal?
 
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
5,143
Points
2,000
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
5,143 2,000
Mi nilikopa mil 10 na walikuwa fasta sana, na makato yalikuwa kidogo sana hadi nikamaliza deni!
Riba ni ndogo sana aisee
Kifupi wapo vizuri sana, na wanakupigia simu kila mwezi kukujulisha umebakiza kiasi gani, ukienda ofisin unapewa statement yako clear kabisa
Alafu unaweza kuwaomba upitishe mwezi kama unahisi wakikata huo mwezi mambo yako hayatakuwa vzuri
Bayport ni mkombozi wa wafanyakazi kwa kweli
We tetea tumbo lako lakini ukweli utabakia palepale kuwa mmepoteza credibility kwa watanzania.
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,663
Points
2,000
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,663 2,000
Hivi mnavyomshauri aende Benki, kama huko ni rahisi mnadhani angekimbilia hizo taasisi nyingine? ni nani ataacha kwenye unafuu afuate kwenye ugumu?
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,891
Points
2,000
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,891 2,000
Laki 3 na nusu kwa mwezi au kwa kipindi chote cha mkopo?
mhudum alinambia nkikopa mil 1.5 ikikatwa ndan ya miez tisa riba itakuwa lak tatu na nusu!!! sasa wew unaposema mil 2 riba iwe mil 4 kvp mkuu hebu elezea
 

Forum statistics

Threads 1,334,607
Members 512,062
Posts 32,481,362
Top