Nataka nikope pesa Bayport

44mg44

44mg44

Member
Joined
Jun 16, 2019
Messages
57
Points
250
44mg44

44mg44

Member
Joined Jun 16, 2019
57 250
wadau anaowafaham vzur bay pot kuhusu makato yao anjuze,maana nataka nkakope kwao leo hii
 
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
664
Points
1,000
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
664 1,000
Ndugu tunakupenda sana, USICHUKUE MKOPO BAYPORT KAMWE, HAPO NI BOMU. UTAKUJA KULIA NDUGU. HAO NI MATAPELI WAKUBWA, RIBA ZAO NI KUBWA SANA. NENDA BANK KACHUKUE MKOPO.
Ahsante mkuu kwa kumwongezea neno
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,328
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,328 2,000
TOENI UFAFANUZI UTAKOPAJE MIL 2 ULIPE MIL 6,HOW FAFANUENI HAPO....!(unless mtakuwa ni waongo)
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,879
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,879 2,000
Ndugu tunakupenda sana, USICHUKUE MKOPO BAYPORT KAMWE, HAPO NI BOMU. UTAKUJA KULIA NDUGU. HAO NI MATAPELI WAKUBWA, RIBA ZAO NI KUBWA SANA. NENDA BANK KACHUKUE MKOPO.
Huyu atakuwa hana vigezo kukopa Bank..
 
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
664
Points
1,000
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
664 1,000
Samahani mkuu baypot ndiyo ile ilikuwa inamilikiwa na Isac Kashanga? Kama ndiyo hiyo bora akope kwa mtu binafsi.
Ndio hiyo mkuuu lakini pia nasikia mkono wa mama mkapa upo hapo na ndio wana jeuri kama zote
 
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
664
Points
1,000
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
664 1,000
mhudum alinambia nkikopa mil 1.5 ikikatwa ndan ya miez tisa riba itakuwa lak tatu na nusu!!! sasa wew unaposema mil 2 riba iwe mil 4 kvp mkuu hebu elezea
Hivi bank huzioni mpaka uende kwenye hizo microfinance?
 

Forum statistics

Threads 1,342,887
Members 514,855
Posts 32,767,025
Top