Nataka nikope pesa Bayport

Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
4,364
Points
2,000
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
4,364 2,000
Mkuu nitafute mimi unapata mkopo wako within 48HRS tu hukohuko Bayport unakokutaka, japo mimi nilikimbilia platinum bado wananinyonya
 
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
1,796
Points
2,000
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
1,796 2,000
Mwanakwenda kamwe hasikizi maonyo
 
NOSWEAT

NOSWEAT

Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
55
Points
125
NOSWEAT

NOSWEAT

Member
Joined Aug 11, 2019
55 125
mhudum alinambia nkikopa mil 1.5 ikikatwa ndan ya miez tisa riba itakuwa lak tatu na nusu!!! sasa wew unaposema mil 2 riba iwe mil 4 kvp mkuu hebu elezea
We kopa tu cha msingi tatua tatizo lako
 
maukijunior

maukijunior

Senior Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
154
Points
250
maukijunior

maukijunior

Senior Member
Joined Oct 22, 2017
154 250
Mkuu Kama unatka kufa we kopa kwa hao jamaa,,,
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,600
Points
1,500
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,600 1,500
Ndugu 44mg44 yaani watu wote hawa unahisi wanakuambia uongo? Lakini najua utarudi ukiwa unalia. Huwa wana maneno matamu hivyohivyo ila baadaye utakuja kujionea baada ya kukopa huko Bayport
 
clecla

clecla

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
426
Points
500
clecla

clecla

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
426 500
Watumishi wengi wanaishi maisha magumu chanzo n bayport
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,095
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,095 2,000
Hatuna namna y kukueleza isipokua tafuta mtumishi yoyote muulize
YOU MEAN NO BINDED LOANS TERMS?/ kama hauko binded kwa specific time mjinga ni wewe wakati wa kusaini debenture" unakurupuka.,mkopo wowote huwa una term of repayments.
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,633
Points
2,000
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,633 2,000
Namshauri akipata hiyo pesa asiweke dhamana Nyumba au kiwanja kitaenda bure bora aweke dhamana mshahara.Ikiwezekana aweke na pesa ya kumzikia (kununua jeneza nk)
Hao Bayport usoporudisha marejesho kwa wakati wanaweza kuja kuchukua hadi chupi za mkeo/mumeo kufidia deni lao!!
 
clecla

clecla

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
426
Points
500
clecla

clecla

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
426 500
YOU MEAN NO BINDED LOANS TERMS?/ kama hauko binded kwa specific time mjinga ni wewe wakati wa kusaini debenture" unakurupuka.,mkopo wowote huwa una term of repayments.
Zinakuwepo but huwa wana kasumba y kwenda tofauti simply bcz mmilik n mke w frmr prsdnt
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,545
Points
1,250
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,545 1,250
ISAAC mwenyewe yuko gereza la Keko sijui alikosa nini. Ila kwa kweli ilikuwa ukifika unakaribishwa kifalme lakini ukishaingia kumi na nane zao KILIO KINAANZA.
 
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,439
Points
2,000
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,439 2,000
Kwa nia nzuri tu; kama huna pahala pa kukopa ndo uende hapo otherwise utajutia.

-Riba ya kukomoa
-Ukitaka kurudisha kwa mkupuo wanakuzungusha wee
-Mkopo ukiisha kuna hatari ya kuendelea kukatwa.

#Nina ushahidi wa nilichoandika.

Za kuambiwa changanya na zako mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,334,607
Members 512,062
Posts 32,481,362
Top