Nataka nikope pesa Bayport

Chige

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2008
Messages
8,693
Points
2,000

Chige

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2008
8,693 2,000
Hahaha ulikuwa unanikuta makapuku binamu ebu nimalizie basi binamu basi hiyo story ulivyoishia kati
Binamu, hakuna cha kukumalizia zaidi ya maumivu niliyoyakuta, manake nikakuta principal + interest anayolipa ni karibu mara 3 ya net loan aliyopewa!!

Unajua Bayport kama haupo analytical unaweza kuwaona poa sana! Kwa mfano, unaweza kuchukua 1M bank ya NMB halafu ukawa unalipa 90K kwa mwezi lakini 1M hiyo hiyo Bayport ukawa unalipa around 60K.

Matokeo yake, kwa NMB utalipa 90Kx12 = 1,080,000 wakati Bayport utalipa 60Kx36 = 2,160,000/=
 

Forum statistics

Threads 1,343,294
Members 515,003
Posts 32,779,496
Top