Poppy Hatonn
JF-Expert Member
- Apr 9, 2021
- 4,029
- 6,812
Unajua saying,Did he jump or was he pushed?
Nataka kutoka familia ya Nyerere.
How do I do it legally?
Nataka kutoka familia ya Nyerere.
How do I do it legally?
Andrew kulikoni tena huko Mwitongo?Unajua saying,Did he jump or was he pushed?
Nataka kutoka familia ya nyerere.
How do I do it legally?
Fuata procedure kama zile za mwana mfalme (Prince Harry) omba urith then toka kwenye share ya familiaUnajua saying,Did he jump or was he pushed?
Nataka kutoka familia ya nyerere.
How do I do it legally?
Mkuu umesahau kunywa dawa, kama?kuna ndugu wanasoma huu uzi wakuwahiUnajua saying,Did he jump or was he pushed?
Nataka kutoka familia ya nyerere.
How do I do it legally?
Dokta Huihui2 , uli prescribe dawa gani kwa ndugu Poppy Hatonn !?Mkuu umesahau kunywa dawa, kama?kuna ndugu wanasoma huu uzi wakuwahi
Halafu utakula wapi!?Unajua saying,Did he jump or was he pushed?
Nataka kutoka familia ya nyerere.
How do I do it legally?
Mkuu Poppy, Poppy Hatonn , kwa vile wewe ni mtu enlightened, ni mtu wa meditation, being a first born you were supposed to be the chosen one, lakini imetokea kama kwa Caine and Abel and Essau and Issac, hivyo na wewe kuwa tu mpole kama Essau, your time is almost up, resort to deep meditation, ili uumalize huu mwendo peaceful, as long as you have food to eat and shelter, live your short remaining life in this world to the fullest, enjoy life, do good deeds, and never mind kabisa this time, you will be repaid everything that you were supposed to be in your next reincarnation!.Unajua saying,Did he jump or was he pushed?
Nataka kutoka familia ya nyerere.
How do I do it legally?
Mkuu Poppy, Poppy Hatonn , kwa vile wewe ni mtu enlightened, ni mtu wa meditation, being a first born you were supposed to be the chosen one, lakini imetokea kama kwa Caine and Abel and Essau and Issac, hivyo na wewe kuwa tu mpole kama Essau, your time is almost up, resort to deep meditation, ili uumalize huu mwendo peaceful, as long as you have food to eat and shelter, live your short remaining life in this world to the fullest, enjoy life, do good deeds, and never mind kabisa this time, you will be repayed everything that you were supposed to be in your next reincarnation!.
Mfano hata Mzee wako baada ya kuondoka, was incarcerated into Humphrey Polepole Kuna uwezekano Watanzania tuna tatizo la uelewa? Nikimsikiliza Polepole, namuona Mwl. Nyerere. Nyie msiomuelewa Polepole, je Nyerere mngemuelewa? na GE2025 - Polepole: Shujaa, Mzalendo wa Kweli Kama Nyerere, Kang'atuka Kama Nyerere!, Amesema Ukweli Nusu!, Je Atoe Mguu Nje Aseme Ukweli Wote, Apewe Maua Yake? but very unfortunately wale wale watu wabaya waliomtoa JPM, wakamuondoa tena!.
Wish you all the best.
Mzee Pasco
Mimi sijaelewaKama sijakosea nadhani unataka kutoka na Makongoro. Sasa sijui mnatoka wapi?
Relax ,Poppy Hatonn ila nadhani safe house inabidi ikuhusu tena kwasasa sababu naona uhuru wako umezidi tena .
Relax babu ,I know you know the time is now ,punguza kelele mitandaoni hawa hawasaidii chochote umetaka itakuwa haujataka itakuwa .Idiot, nobody puts me in a safe house.
I am the one who puts people in safe houses.
Angalia isije kuwa ile hali yako ya wakati ule imekurudia... Kwa umri wako huwezi kutuambia kuwa kuna matarajio yako unaona hayakidhiwi.Idiot, nobody puts me in a safe house.
I am the one who puts people in safe houses.
Kuna vitu vya familia hupaswi kuvisema in public,dont complain family issues in public utaonekana kama ni ile hali fulani kama ni imekurudia!,ila kama ni imekurudia,then unastahili kusaidiwa ukiwemo msaada mkubwa kwa modes wa jf!Hawa,viongozi serikalini,wanakuja hapa nyumbani,wanatoa rushwa ya mamilioni ya shilingi,kugombanisha wanafamilia,ili kuleta mfarakano katika familia,kuleta chawa hapa.
Ndio maana nasema,napaswa kuhama tu hapa.
And I don't want to discuss this, unless mtu anataka kuniambia amenitafutia apartment ya kwenda kuishi.
Jamaa anataka kutoka kwenye familia ya Nyerere.Mimi sijaelewa