Nataka kuokoka lakini sitaki niache pombe


M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
Jamani naombeni ushaur wa kiroho.mimi natamani kuokoka lakini kila nikitafakir kuacha pombe naona kama nakosa kitu kikibwa sana ktk maisha yangu ambacho ndicho kinachonipaga kujiskia mtu hapa duniani.wht shal i do?
 
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
667
Likes
5
Points
35
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
667 5 35
Hahaha kaka very simple, unywee nyumbani usiende baa haitaleta picha nzuri ukienda bar.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
Jamani naombeni ushaur wa kiroho.mimi natamani kuokoka lakini kila nikitafakir kuacha pombe naona kama nakosa kitu kikibwa sana ktk maisha yangu ambacho ndicho kinachonipaga kujiskia mtu hapa duniani.wht shal i do?
Nenda kanisa alilookoka nalo Dr Remmy (RIP), maana yeye aliokoka na kuendelea na bangi zake kama kawa.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,274
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,274 20 135
Jamani naombeni ushaur wa kiroho.mimi natamani kuokoka lakini kila nikitafakir kuacha pombe naona kama nakosa kitu kikibwa sana ktk maisha yangu ambacho ndicho kinachonipaga kujiskia mtu hapa duniani.wht shal i do?
Mtukwao, Hongera sana kwanza kwa nia ya kuokoka, Ukijaza roho mtakatifu yote yanawezekana, sidhani tu kama pombe inaweza kukufanya ukose ufalme wa mbinguni. Ukifanyiwa maombi na wewe ukamweleza Mungu shida yako ukimanisha yote yatawezekana. ninakuombea sana kwa MUNGu uli uweze kumshinda shetani.
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,865
Likes
415
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,865 415 180
wewe okoka tu ..then endelea kunywa pombe ..huku ukiendelea kushuhudia washikaji zako mkikutana club na ukiendelea kujifunza mafundisho ya kukulia wokou..baada ya miezi kama 2 utajikuta umeacha mwenyewe bila ya mtu yoyote kukwambia..
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
Jamani naombeni ushaur wa kiroho.mimi natamani kuokoka lakini kila nikitafakir kuacha pombe naona kama nakosa kitu kikibwa sana ktk maisha yangu ambacho ndicho kinachonipaga kujiskia mtu hapa duniani.wht shal i do?
Tafuta maana harisi ya neno kuokoka, then Okoka, na uendelee kunywa pombe lakini usitende mambo mabaya, na jitahidi kupiga goti kuomba usije ukatenda dhambi iwapo utalewa kwa bahati mbaya. usisahau kuto 10% ya kipato chako. Huo ndo mtazamo wangu
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,646
Likes
2,719
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,646 2,719 280
Okoka,...ila kunywa pombe kwa ajili ya tumbo lako mkuu_kuacha kabisa noooooooooooma
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,848
Likes
1,050
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,848 1,050 280
Hahaha kaka very simple, unywee nyumbani usiende baa haitaleta picha nzuri ukienda bar.
Kweli kabisa mkuu kwasababu kunywa pombe si dhambi, dhambi ni kulewa na pia ukinywea bar kidogo utapata vikwazo kwa kuwa kuna majaribu mengi lakini kama utakaa nyumbani na kupiga tuchupa twako tuwili na ukalala atakaye sema umetenda dhambi huyo ndio atakuwa ana dhambi mwenyewe.
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
Mtukwao, Hongera sana kwanza kwa nia ya kuokoka, Ukijaza roho mtakatifu yote yanawezekana, sidhani tu kama pombe inaweza kukufanya ukose ufalme wa mbinguni. Ukifanyiwa maombi na wewe ukamweleza Mungu shida yako ukimanisha yote yatawezekana. ninakuombea sana kwa MUNGu uli uweze kumshinda shetani.
<br />thnx ithnk it is a gud idea
<br />
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,665
Likes
2,739
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,665 2,739 280
mutukwao, hongera kwa nia ya kuokoka. kuokoka ni kumkiri yesu kuwa bwana na mwokozi wako,period! mengine yote tunaambiwa amani ya kristo iamue ndani yako.hebu okoka kwanza,afu hayo mengine mtamalizana na mungu moyoni mwako,ni kweli utashangaa taratibu unakosa interest ya vitu visivyompendeza.na usipange jinsi utakavyokua manake kazi ya kuokoa ni ya kwake,hujiokoi. tunasoma 'kwa maana mnaokolewa kwa neema,kwa njia ya imani'.kazi yako ni kuamini,mengine atakushughulikia mwenyewe.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Jamani naombeni ushaur wa kiroho.mimi natamani kuokoka lakini kila nikitafakir kuacha pombe naona kama nakosa kitu kikibwa sana ktk maisha yangu ambacho ndicho kinachonipaga kujiskia mtu hapa duniani.wht shal i do?

Hapo kwenye red: yaani mkuu kama pombe ndio inakufanya kujisikia mtu basi unatatizo kubwa sana kichwani, nakushauri kaonane na psychologist kwanza kabla ya kukimbilia kuokoka. Okoka utakaporudi kwenye akili zako timamu.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Okoka then ukijazwa roho mtakatifu pombe utaacha automatically!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,914
Likes
1,171
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,914 1,171 280
Jiunge na Catholic Charistmatic
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
Hapo kwenye red: yaani mkuu kama pombe ndio inakufanya kujisikia mtu basi unatatizo kubwa sana kichwani, nakushauri kaonane na psychologist kwanza kabla ya kukimbilia kuokoka. Okoka utakaporudi kwenye akili zako timamu.
<br />saikolojikaly niko fiti mzee.bt thnx 4ua advice i might try it
<br />
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
mkuu nini hasa kilichokufanya utake kuokaoka,nafikiri shetani anajaribu kukuonyesha jinsi pombe ilivyo tamu
 
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
160
Likes
1
Points
0
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
160 1 0
We kula vitu bwana, cha kuangalia tu, ni kutorudisha chenje, usiwatukane watu wa kuwa kero kwa familia yako.
Swali: Vipi vitu vingine kama bangi na skirt, havijakuteka??
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
Jamani naombeni ushaur wa kiroho.mimi natamani kuokoka lakini kila nikitafakir kuacha pombe naona kama nakosa kitu kikibwa sana ktk maisha yangu ambacho ndicho kinachonipaga kujiskia mtu hapa duniani.wht shal i do?
Ndugu, mwili wako ni Hekalu la Roho Mtakatifu, kwa maana kwamba anakaa ndani mwako ambako unatakiwa pawe safi, sasa usiuchafue!
Imagine, umemwaga pombe chumbani mwako ambako kunanuka sana, utaweza kulala? Think twice! Ubarikiwe na Mungu akusaidie kufanya MAAMUZI MAGUMU!
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
10
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 10 0
Kwanza nakupa hongera kwa kuwa na wazo la kutaka kuokoka, wewe okoka kwanza kisha muone mchungaji kuhusu kuacha pombe atakusaidia kwa ushauri na maombi
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Nenda kanisa alilookoka nalo Dr Remmy (RIP), maana yeye aliokoka na kuendelea na bangi zake kama kawa.
Jamani.. uongo mbaya jamani... haya!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,933