Nataka kugombea ubunge Karatu 2015 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kugombea ubunge Karatu 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by moseskwaslema, Sep 1, 2012.

  1. m

    moseskwaslema Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    JINA-Moses K. Lorri
    NATIONALITY-Tanzanian
    EDUCATION-BED PSYCHOLOGY 2008 UDSM
    CURRENT POSITION-College tutor
    PLACE OF BIRTH-Endallah village in Karatu district.
    POLITICAL PARTY-CHADEMA.
    AGE----31 years old

    Ndugu zangu watanzania, naomba kuchukua nafasi hii kuwajulisha kwamba nimeamua kuchukua uamuzi mgumu kugombea ubunge katika jimbo la karatu kupitia chama cha demokrasia na maendeleo. Lengo hasa ni kuwatumikia wananchi wa karatu kwa uadilifu.

    Nimeamua kufanya hivi kwa kuwa kwanza ni haki yangu kikatiba na pili nina uwezo wa kutosha kwa kushirikiana na wananchi wa karatu ili tuweze kuleta maendeleo kwa pamoja. Naomba vijana wote wa kitanzania kuniunga mkono kwa hili ninalotaka kufanya.

    AHSANTENI SANA
     

    Attached Files:

  2. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,107
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    HONGERA sana ila hapo si kuna mbunge au?na ana mapungufu gani na uliwasiliana na uongozi kabla ya kusema haya?na je unaona ni muda sahihi wa kusema hayo kwa sasa?na je hauna njia nyingine ya kulisaidia jimbo lako zaidi ya kugombea ubunge?
    NIJIBU
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakushauri gombea udiwani, mbunge wa sasa anafanya vizuri. Usituharibie timing
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Umeamua gombea kupitia cdm .... je umeshapitishwa na chama kwa taratibu husika ?... je kwa taratibu za chama huu Ndiyo muda muafaka? ..... je ni mwaka gani unategemea kugombea 2015, 2020, 2025?
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu Pamoja na kwamba ni haki yako kikatiba nataka kufahamu mchango wako kwa jamii ya kitanzani, Pili kusema unataka kugombea ubunge maana yake unaitaka na si unaonekana unafaa. Kama kweli wewe ni mwana CDM je unafahamu taratibu za kuwa kiongozi ndani ya CDM?, Mimi nadhani hizi nafasi za kuwaongoza wananchi ni wananchi wenyewe wakiamua na wakaona una sifa ndiyo wakusukume si busara hata kidogo kulala na kuamka kusema unasema unataka kugombea ubunge.

    Kwa jinsi unavyosema ni kama watoto wa vigogo wanaogombania vyeo mle ndani ya CCM, Je hao wanaojiyolea na kupigwa mabomu kila kukicha watasema nini?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Endelea kua Tutor nafasi yako ikija utagombania tu kwa sasa ebu tulia kwanza!
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,394
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hayo maswali hapo juu atujibu kwanza ndio tuamue kumsupport au tumshauri aende ccm ndio kuna watu wa aina yake
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Hadi leo umekisaidia nini CHAMA au jamii unayoishi nayo, ukiacha Kugawa pesa au kufundisha?
     
  9. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kawaambie wananchi wa jimbo la karatu wao ndo wataamua wengne haituhusu,kwani karatu hawana mbunge? We ni mwalimu kwa nini usiwafundishe uwaondolee maradhi ya ujinga,kuwasaidia wananchi wa karatu si lazma uwe mbunge. WENYE NIA ZA KUTAKA UBUNGE MSIJE KUZITOLEA HAPA JF
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,574
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    nadhani jimbo hlo ndilo aliloliwakilisha slaa, na kumwachia kijiti mch. Natse. Kama kuna majimbo mawili, gombea hilo la pili, hili liache kwani tayari ni letu
     
  11. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,849
    Likes Received: 3,976
    Trophy Points: 280
    Mkuu awali ya yote hebu tuambie utaifanyia ni Karatu, wana-Karatu, na Tanzania ambacho unadhani watangulizi wako wameshindwa kukifanya?
     
  12. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwani mchungaji aliepo pale Karatu ana shida gani, fafanua hilo kabla ya kuomba kura za wananchi
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa umri wako wa miaka 31 kuna lolote ambalo umewahi kufanyia wananchi wa karatu,kama kujitolea???anyway nafikiri karatu kuna mbunge wa chadema na anaheshimika sana,sio lazima kuwa mbunge ndio uwatumikie wananchi kuna mambo mengi ya kufanya,labda kama unahitaji hiyo mihela yao!
     
  14. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 803
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tueleze mapungufu ya Natse na jinsi ulivyo jipanga kukabidhiana nayo.Au nia ni kukimbia mshahara mdogo?
     
  15. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Napata wasiwasi kama kweli wewe ni mwalimu, anyway kwa kuwa ni saikolojia ya kitandani " bed psychology" pengine ndo maana hujui kanuni za kichama. Nakushauri wakati ukifika gombea ila usitumie hiyo picha maana macho yamevimba kama mtu anaetumia dawa muda mrefu.
     
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Jf watakusaidiaje? Nenda kwa wananchi husika kwa kuwa wao ndio wapiga kura na uende kwa wakati mwafaka. Usijekuta una tamaa tu ya madaraka. Anyway ni haki yako kikatiba kugombea uongozi.
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hakuna shida. Ila muda wa kutangaza nia nadhani bado. Otherwise, mimi nadhani itakuwa ni kukua kwa chama.
     
  18. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,956
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    Wewe ni college tutor wapi! huko unapofundisha hakuna vyeo vya kugombea, uanze kuomba kura huko.... Najua ulisoma pale DUCE, but mbona hata kwenye harakati ndogo ndogo huko chuoni hukuwahi kusikika.....?
     
  19. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,903
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Ameona mwanga wa radi nje akadhani kumekucha!ahaaahaa rudi kalale dogo,kukikucha utaamshwa tu,tutakwenda pamoja,hatuwezi kukuacha bwana mdogo sawa eeh?
     
  20. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,394
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Ameleta uzi alafu badala ajibu hoja amebaki kuzichungulia tu .
    sijui alidhani ukishakuwa mweupe kama kikwete kura ni za kufikia
     
Loading...