Natafuta Rafiki, Mchumba.


Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,365
Likes
3,087
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,365 3,087 280
Natafuta rafiki wa kike (girlfriend) wa kubadilishana naye fikra na uzoefu wa mambo mbalimbali.

Wasifu Wangu

* Mfupi kiasi, 5'5 ft, Maji ya kunde
* Umri,miaka 28
* Ni mkristo
* Nina kazi
* Napendelea kucheza mpira wa miguu, kucheza pool table, kuogelea, kuendesha baiskeli, kufanya kazi kwa bidii, kusafiri, kusikiliza na/au kuandaa/kutengeneza muziki. Napenda pia mara chache chache kwenda baharini kupunga upepo.
* Ni mcheshi
* Napenda kujifunza mambo mapya
* Nashaurika katika mambo yenye mantiki.
* Makazi: Dar es Salaam

Ningependelea kupata rafiki mwenye sifa hizi

* Awe na umri usiozidi miaka 30
* Mrefu wa wastani
* Awe mweupe kiasi, (sio weupe wa mkorogo)
* Mnene wa wastani ama mwembamba
* Elimu, angalau kidato cha sita
* Awe mcheshi na mwepesi kujifunza
* Sibagui rangi ya mtu (kwa maana ya Uhindi, Uarabu, Uzungu, Uafrika ama Uchotara)

Mwenye sifa mwafaka anitumie PM kwa kujiamini kabisa, nitajibu bila kusita.
Nashukuru!

Mkuu Idimi
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
duh.. mbona wengine ushawabagua?
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,365
Likes
3,087
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,365 3,087 280
Kwi kwi kwiiii!
Nilijua akina bonge watalalamika tu,
hahahahhhh!
Ni kweli mkuu, ila sina nia mbaya kamwe!
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Inaweza kuwa bahati yako mkuu Idimi, nakutakia kila la heri.
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Mzee naona unaweka mitego hapo mwanangu ila usihofu utawanasa tuu. Kama ni rafiki wa kushauriana naye pia wakubwa zaidi ya 30yrs wanaweza kukupa constructive ideas bila shaka. Au sio ushauri wa kawaida? Nakutakia kila la kheri mwana.
 
N

Nanguka W

New Member
Joined
Oct 19, 2007
Messages
3
Likes
0
Points
0
N

Nanguka W

New Member
Joined Oct 19, 2007
3 0 0
NATAFUTA RAFIKI WAKIUME AWE ANATOKEA MWANZA AWE NA UMRI WA MIAKA 30 ANA ADIA YA BIASHARA KTK MKOA WA MWANZA TWASILIANE erasto02@yahoo.com
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,365
Likes
3,087
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,365 3,087 280
Inaweza kuwa bahati yako mkuu Idimi, nakutakia kila la heri.

Nashukuru sana mkuu, tuombe uzima, huenda nikafanikiwa!
Inawezekana Jf hapajafikiwa na watu ninaowataka, sijapata Pm mpaka sasa.
Naendelea kuvuta subira!
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,365
Likes
3,087
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,365 3,087 280
NATAFUTA RAFIKI WAKIUME AWE ANATOKEA MWANZA AWE NA UMRI WA MIAKA 30 ANA ADIA YA BIASHARA KTK MKOA WA MWANZA TWASILIANE erasto02@yahoo.com
"Awe anatokea Mwanza"
Kwa kigezo hiki tu, basi mie nishafeli tayari.
Hapa Jf wapo wanaotokea Mwanza, utawapata tu.
Ila hilo jina ktk email nalitilia shaka, "Erasto"?
Nakutakia kila la kheri!
 
Last edited:
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2007
Messages
417
Likes
14
Points
35
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2007
417 14 35
Natafuta rafiki wa kike (girlfriend) wa kubadilishana naye fikra na uzoefu wa mambo mbalimbali.
* Napenda kujifunza mambo mapya
* Awe mcheshi na mwepesi kujifunza
Mkuu Idimi,
ni katika kutafuta ufafanuzi, 'awe mwepesi wa kujifunza'? au awe na 'experience'? ili uweze kujifunza?

kila la heri kaitka kutafutab 'girl friend'
subira yavuta heri
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,365
Likes
3,087
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,365 3,087 280
Mkuu Idimi,
ni katika kutafuta ufafanuzi, 'awe mwepesi wa kujifunza'? au awe na 'experience'? ili uweze kujifunza?

kila la heri kaitka kutafutab 'girl friend'
subira yavuta heri
Mkuu Kasana,
Najua mhusika atakuwa na ujuzi fulani wa jambo fulani ambalo huenda jambo hilo silijui,na hatakuwa na ujuzi wa jambo jingine ambalo mie nina ujuzi nalo, kwani hakuna mtu "Asiye na kitu" kamwe! Hali kadhalika hakuna aliye na kila kitu. Ndipo hapo inakuja pointi ya yeye kuwa "Mwepesi" kupokea yangu niliyonayo, kama mimi nilivyojiweka tayari kupokea toka kwake yale ambayo sinayo.

Tuombeane kheri mkuu!
Bila shaka nitampata
 
F

FELISTER kulwijira

Member
Joined
Mar 11, 2007
Messages
16
Likes
0
Points
0
F

FELISTER kulwijira

Member
Joined Mar 11, 2007
16 0 0
Sasa Bw.Idimi mimi sijaelewa kwani ni kujifunza tu au kuna issue nyingine kwani nimeona umeweka mpaka suala loa urefu nk.na kama ni suala la kujifunza unaweza kujifunza kwa mtu yeyote yule hata kwa mtoto mdogo any way endelea kuvuta subira tapatikana tu, kila la kheri
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
NATAFUTA RAFIKI WAKIUME AWE ANATOKEA MWANZA AWE NA UMRI WA MIAKA 30 ANA ADIA YA BIASHARA KTK MKOA WA MWANZA TWASILIANE erasto02@yahoo.com
Umenipata dada,vigezo vyako nimefiti.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,365
Likes
3,087
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,365 3,087 280
Sasa Bw.Idimi mimi sijaelewa kwani ni kujifunza tu au kuna issue nyingine kwani nimeona umeweka mpaka suala loa urefu nk.na kama ni suala la kujifunza unaweza kujifunza kwa mtu yeyote yule hata kwa mtoto mdogo any way endelea kuvuta subira tapatikana tu, kila la kheri
Wala usikonde Felister, kuna vigezo vingine ni "negotiable", kwa hiyo kuna watu wengine wanaweza kujitokeza na kuwa na asilimia nyingi ya vigezo ninavyotaka lakini wakakosa baadhi yake, kwa hiyo tunaweza ku "iron out" bila shida.
Nadhani nitampata mhusika, naendelea kuvuta subira.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
923
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 923 280
Mkuu Kasana,
Najua mhusika atakuwa na ujuzi fulani wa jambo fulani ambalo huenda jambo hilo silijui,na hatakuwa na ujuzi wa jambo jingine ambalo mie nina ujuzi nalo, kwani hakuna mtu "Asiye na kitu" kamwe! Hali kadhalika hakuna aliye na kila kitu. Ndipo hapo inakuja pointi ya yeye kuwa "Mwepesi" kupokea yangu niliyonayo, kama mimi nilivyojiweka tayari kupokea toka kwake yale ambayo sinayo.

Tuombeane kheri mkuu!
Bila shaka nitampata
vipi ukipata aliyebobea kila eneo utamkubali? usije kushangaa wewe ni kupokea tuuuuu.utapata tu,weee tulia
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,365
Likes
3,087
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,365 3,087 280
vipi ukipata aliyebobea kila eneo utamkubali? usije kushangaa wewe ni kupokea tuuuuu.utapata tu,weee tulia
Duh! Hii kali.
Haiyumkini kumpata aliye kamili kila idara, ingawa huenda ikatokea. Anyway, nitamkubali tu.
Still searching.
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,018
Likes
1,848
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,018 1,848 280
Duh! Hii kali.
Haiyumkini kumpata aliye kamili kila idara, ingawa huenda ikatokea. Anyway, nitamkubali tu.
Still searching.
IDIMI

Ungeshapata tunaogopa vigezo
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
samahani IDIMI wewe ni mvulana unatafuta rafiki wa kike au? maana kuna mtu anataka kueusha ndoano ila anashindwa kukusoma vizuri,

Duh huu kweli ni mtego mzuri, vuta subira ndugu yangu anaweza akatokea mtu akakuonea huruma, ukiona kimya basi punguza badhi ya vigezo kama umri na vinginevyo
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
NATAFUTA RAFIKI WAKIUME AWE ANATOKEA MWANZA AWE NA UMRI WA MIAKA 30 ANA ADIA YA BIASHARA KTK MKOA WA MWANZA TWASILIANE erasto02@yahoo.com
Nanguka W, jina la email ni 'erasto' mbona la kiume?
 

Forum statistics

Threads 1,235,563
Members 474,641
Posts 29,227,137