Natafuta nafasi ya internship kwenye NGOs ama Serikalini

Natafuta nafasi ya internship kwenye NGOs ama Serikalini

Metamorphosis

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2020
Posts
205
Reaction score
363
Habari wanaJF!
Mimi ni kijana, mwenye umri wa miaka 24. Nimehitimu 2021 shahada ya Usimamizi wa Mifumo ya Afya (Bachelor's Degree in Health Systems Management) ya chuo kikuu Mzumbe.
Kwasasa natafuta mahali pa kujifunza zaidi kwa vitendo. Interest yangu ni kwenye NGOs lakini hata nikipata Serikalini ni sawa.
Ni mwajibikaji na charismatic public speaker. Nahaidi kutomuangusha yule atakaenisaidia.
Asante.
 
Hiv koz hii ni social science au ni Nn mkuu samhan lakn
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom