Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwarabu wa kumuuzia eneo kwa ajili ya sheli

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MARILYN, May 6, 2011.

  1. MARILYN

    MARILYN Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina eneo kubwa la eka 2, liko mbezi luis pembezoni mwa barabara ya kwenda mpiji, natafuta MTU anaetaka eneo kwa ajili ya KITUO CHA MAFUTA nimuuzie haraka iwezekanavyo, kama kuna mtu anamjua mwarabu anae hitaji eneo basi tuwasiliane, donge nono lipo
     
  2. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 457
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mpaka awe Mwarabu. Naona umesisitiza mar mbili
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama wewe ataka mwarabu mimi hainihusu.................
    Kwaheri
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    stupidity why mwarabu? kwanini unataka kuuza nchi yako kwa majangili??
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kweli akili za watanzania zimedumaa. Unadhani hamna mtz native anayeweza kununua hapo hadi awe mwarabu. Kweli kazi tunayo watz
     
  6. E

    Enny JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sasa kila mtu mwenye ardhi akimuuzia mwarabu hii nchi si itarudi kwenye utumwa. Hapo serikali inabidi ingilie kati kwa kweli mambo kama haya
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,760
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    leo ukiuza ardhi yako kwa mwarabu kesho utamuuzia mwili wako.
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,226
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180

    Taja bei yako mkuu?
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ukisikia Inferiolity Complex ndio hii! Kwa hiyo hata akitokea Mbantu mwenzio mwenye mkwanja unaohitaji wewe utakataa hadi ajitokeze muarabu??? Pole Sana.
     
  10. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naamini una lako jambo hapa. Kwa nini mnunuzi lazima awe mwarabu? Huo ni ubaguzi wa hali ya juu. Labda kama kama kuna ya zaidi unayoyataka baada ya hayo manunuzi toka kwa huyo mwarabu. Tujuze
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,948
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    umenishangaza, hivi wewe ni mtanzania kweli?......halafu unasema sheli? ni lazima iwe shell au hata Oryx, BP, Total, zitafaa?
     
  12. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,670
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hivi kwanza kuna Shell Tanzania? Nafikiri waliondoka siku nyingi sana. Au kila kituo cha mafuta kinaitwa Shell?
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkwanja nnao ila mi 'dengereko, hun'taki mimi au hutaki hela yangu?
     
  14. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,768
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ni PM bei! Pia unihakikishie document zake kama zipo Ok na sio hifadhi ya barabara
     
  15. MARILYN

    MARILYN Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio lazima mwarabu lakini mara nyingi warabu ndo watu wa sheli,
     
  16. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unaposema sheli unamaana Shell ama? Unatuchanganya. Hakuna Shell bongo siku hizi. Halafu kusisitiza mnunuzi awe mwarabu ...mmmnnhhh...una lako jambo esp. baada ya manunuzi kufanyika
     
  17. MARILYN

    MARILYN Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu itabidi uje ulione ili uweze kunishauri bei maana ni eneo kubwa na lina nyumba pia
     
  18. S

    SAIDALI Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [acha ujinga wewe , kasema mwarabu kwa lengo lake, acha kutukana kabila wewe pumpavu wewe
     
  19. S

    SAIDALI Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni biashara kataka mwarabu so haina haja kutoa mdomo wako
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe lengo lake umesha lijua mbona unakurupuka na matusi ndg hatuendi hivyo.
     
Loading...