Natafuta mwarabu wa kumuuzia eneo kwa ajili ya sheli


Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
kwa nini hutaki kuwauzia waafrica wenzako?au umewaona kuwa hawana uwezo wa kununua hilo eneo lako na kundesha hio biznez?
my compatriot, kwa nini unataka waarabu?who are they to you?what have they done to you?
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,585
Likes
574
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,585 574 280






People like you are the reasons we have middle finger
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
24
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 24 0
:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:


this is very funny. Yaani unafanya biashara lakini mteja awe mwarabu ?? sijui kama JF kuna mwarabu.
 
MARILYN

MARILYN

Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
96
Likes
2
Points
0
MARILYN

MARILYN

Member
Joined Feb 23, 2011
96 2 0
Thanx issam, maana kwa kweli hawa watu walinishangaza making a fuss out of nothing hii ni sehemu ya matangazo strictly business na sio gossip na ushankupe especially kama ni mwanaume mwenye akili zako, ingekuwa wanawake ninge waelewa but hadi nyinyi!!!!!!!!!? na nilishatoa reason ya kutaka mwarabu nashangaa mtu anaandika eti mi mzigua halinihusu! sasa kwanini uandike kama hauhusiki!? hivi kumbe watu wa aina hii wana exist!! shame on you!......ambae anataka tufanye bussiness anitafute kwenye hiyo namba!
 
MARILYN

MARILYN

Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
96
Likes
2
Points
0
MARILYN

MARILYN

Member
Joined Feb 23, 2011
96 2 0
and people like are reasons why canned milk is not good for infants!! grow up!!
 
MARILYN

MARILYN

Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
96
Likes
2
Points
0
MARILYN

MARILYN

Member
Joined Feb 23, 2011
96 2 0
Kunatofauti kubwa kati ya kutojua bei na bei maelewano!! Roger dat!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,652
Likes
32,394
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,652 32,394 280
nina eneo kubwa la eka 2, liko mbezi luis pembezoni mwa barabara ya kwenda mpiji, natafuta MTU anaetaka eneo kwa ajili ya KITUO CHA MAFUTA nimuuzie haraka iwezekanavyo, kama kuna mtu anamjua mwarabu anae hitaji eneo basi tuwasiliane, donge nono lipo
Ardhi ni mali, ardhi ni mtaji. Huna haja ya kumtafuta Mwarabu umuuzie eneo lako yeye ndiye aweke kituo cha mafuta, biashara ya mafuta siku hizi sio kwa Waarabu tuu, hata sisi Wabantu tunaweza.

Ardhi ndio amali kubwa pekee isiyokwisha, hivyo tumia ardhi yako kama mtaji, badala ya kuuza kwa Mwarabu, nenda kampuni ya Total.
Angalia huyu mwenzako, naye alikuwa kama wewe ana kiwanja chake, sasa yeye ndiye mmiliki.

Maendeleo ya Kweli Yataletwa na Watanzania: Kampuni ya Mafuta ya Total Yazindua Kituo cha Kwanza cha Watanzania, Total Tegeta Service Station - JamiiForums
P
 
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
976
Likes
833
Points
180
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
976 833 180
Very logic...
Ardhi ni mali, ardhi ni mtaji. Huna haja ya kumtafuta Mwarabu umuuzie eneo lako yeye ndiye aweke kituo cha mafuta, biashara ya mafuta siku hizi sio kwa Waarabu tuu, hata sisi Wabantu tunaweza.

Ardhi ndio amali kubwa pekee isiyokwisha, hivyo tumia ardhi yako kama mtaji, badala ya kuuza kwa Mwarabu, nenda kampuni ya Total.
Angalia huyu mwenzako, naye alikuwa kama wewe ana kiwanja chake, sasa yeye ndiye mmiliki.

Maendeleo ya Kweli Yataletwa na Watanzania: Kampuni ya Mafuta ya Total Yazindua Kituo cha Kwanza cha Watanzania, Total Tegeta Service Station - JamiiForums
P
Sent using Jamii Forums mobile app
 
greybakuza

greybakuza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
510
Likes
620
Points
180
greybakuza

greybakuza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
510 620 180
Ardhi ni mali, ardhi ni mtaji. Huna haja ya kumtafuta Mwarabu umuuzie eneo lako yeye ndiye aweke kituo cha mafuta, biashara ya mafuta siku hizi sio kwa Waarabu tuu, hata sisi Wabantu tunaweza.

Ardhi ndio amali kubwa pekee isiyokwisha, hivyo tumia ardhi yako kama mtaji, badala ya kuuza kwa Mwarabu, nenda kampuni ya Total.
Angalia huyu mwenzako, naye alikuwa kama wewe ana kiwanja chake, sasa yeye ndiye mmiliki.

Maendeleo ya Kweli Yataletwa na Watanzania: Kampuni ya Mafuta ya Total Yazindua Kituo cha Kwanza cha Watanzania, Total Tegeta Service Station - JamiiForums
P
Neno Kuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,371