Natafuta mtu wa Kuniloga.


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,028
Likes
5,490
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,028 5,490 280
Hao uliowapa special thanks wanafundisha ushirikina sio uchawi.Ushirikina unaweza kuujua hata kupitia internet uchawi huwezi kujua kupitia internet hata siku moja.
Wewe unajuwa Tofauti kati ya Uchawi na Ushirikina? Hebu nipe majibu yangu.
 
mozambique

mozambique

Senior Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
101
Likes
6
Points
33
mozambique

mozambique

Senior Member
Joined Jan 2, 2014
101 6 33
Kwenda maeneo husika haina maana kwamba utarogwa,ukitaka kurogwa inabidi umuudhi mtu anayesifika kwa uchawi.
 
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
3,230
Likes
660
Points
280
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
3,230 660 280
NGULI Kwani hapa wewe shida yako si unataka kufa? Kunywa sumu iliuokoehuo muda wa k unaodhaniwana uwezo wa kukuua!
 
Last edited by a moderator:
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
113
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 113 145
NGULI bwana, kama unataka tafiti si uende hapo UD ukaulizie Doctoral dissertation ya Dr. Mesaki aliyekuwa anafundisha Sociology? He did his PhD on that topic kama nakumbuka vizuri. But kumbuka maandiko yanasema Umekamatwa kwa maneno ya kinywa (hapa sijui itakuwa vidole) chako, ukirogwa kweli usijelia tena hapa. Kwa nini uijaribu sumu kwa kuilamba hata kama huamini kama ni sumu? Si umpe paka au panya uone kama itamdhuru?
 
kukudume2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
1,495
Likes
305
Points
180
kukudume2013

kukudume2013

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
1,495 305 180
Nenda Zanzibar uliza adui chongo halafu mwambie akuroge au nenda Pemba kuna sehemu inaitwa giningi uliza utapelekwa kalale utaona
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,441
Likes
14
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,441 14 135
Wakuu,
Kama kuna mtu amelogwa au anaweza kuniloga atoe fact hapa.
Mzizimkavu mkavu Asprin Bujibuji Nyani Ngabu faiza foxa Fox Yericko Nyerere
Hawa nao ndo wataalamu?
 
Last edited by a moderator:
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,055
Likes
1,881
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,055 1,881 280
Nenda Zanzibar uliza adui chongo halafu mwambie akuroge au nenda Pemba kuna sehemu inaitwa giningi uliza utapelekwa kalale utaona
hahaha!giningi hapafai,umenikumbusha mbaaaaaali kiswahili advance,
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,125
Likes
6,663
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,125 6,663 280
Tunajua kuwa uhalisia wa thread yako ni kuwa wewe ni mganga wa kienyeji uliyejidhatiti dhidi ya kirogwa na waganga wenzio sasa hapa unafuta kuhakiki ukali wa dawa ulizojiwekea ili kujua ikiwa zinafanya kazi au la
i salute kiongozi huyo atakuwa ametumwa kuchukua kafara za watu sasa wachawi mjaribuni mupotee kabisaa kwnye ulimwengu huu
 
mbapa

mbapa

Member
Joined
Feb 4, 2014
Messages
65
Likes
9
Points
15
mbapa

mbapa

Member
Joined Feb 4, 2014
65 9 15
jaman lisemwalo lipo!, kulogwa kupo na uchawi upo sana!, ila vitu hivi havifanyi kazi vizuri hadi imani yako isuport!!
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
115
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 115 135
Hizi porojo za kwenye hii thread zinathibitisha kwamba uchawi haupo!! Mpaka sasa hakuna aliyeweza kuthibitisha kama amewahi rogwa na alirogwaje, pia hajapatikana mtu wa kumroga NGULI zaidi za porojo za nenda Tanga mara Sumbawanga, sijui katembee na mke wa mtu yaani hamna kitu!!
 
Last edited by a moderator:
N

ngege

Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
Age
30
N

ngege

Member
Joined Jun 29, 2013
12 0 0
Uchawi uko ndani ya akili yako so uchawi ni fikra zako mwenyewe jinsi unavyoamini kuhusu matukio
 
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
4,765
Likes
34
Points
0
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
4,765 34 0
Hilo la watoto naomba mliache kwa sasa. Siko kuelezea maisha yangu binafsi naulizia uchawi. Kuna member wanaonijua uhalisia wangu na hao watoto kwa mfano Bujibuji na @aspirin. Nikielezea nilivyopata hawa watoto itakuwa thread maisha yangu ni muujiza tosha kaka.
Huo unaouita Muujiza wa maisha yako ndiyo kulogwa KWENYEWE
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,516
Likes
2,979
Points
280
Age
30
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,516 2,979 280
Ata mimi nimechimba sana kwenye makabuli..nimefukua mifupa mingi sana maeneo ya Tanga na bagamoyo katika kufanya tafiti flani lakini sijapata tataizo la mikosi au kurogwa labda kama sijijui..kama kuna mwenye uzoefu wa makaburi kuwa na miujiza aniambie nijue
 
D

dtv

Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
13
Likes
0
Points
0
D

dtv

Member
Joined Jan 24, 2014
13 0 0
uchawi upo hata farao alitumia wachawi akat anashindana na Mungu na walifanya miujiza ya ajabu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,617
Members 490,740
Posts 30,518,030