Natafuta mtu wa Kuniloga.


SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,523
Likes
3,170
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,523 3,170 280
Wakuu,

Nina miaka 4 sasa nafanya utafiti kuhusu kuwepo kwa uchawi sijapata kujiridhisha kihalisia kuwepo kwa ushirikina.
Uchawi ni nini katika utafiti wako/wenu? Ushirikina na uchawi ni kitu kimoja? Mazingaombwe ni nini? Hii ni muhimu sana kwa maana si rahisi kuweza kutafuta kitu ambacho hukifahamu.
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,242
Likes
335
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,242 335 180
me kuna siku nilikuwa kijiweni na wazee alafu nikaropoka me sirogeki! wale wazee wakaniuliza unasemaje kijana! nikajibu hapana natania tu!
 
HOMOSAPIEN

HOMOSAPIEN

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
720
Likes
64
Points
45
HOMOSAPIEN

HOMOSAPIEN

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
720 64 45
Wakuu,

Nina miaka 4 sasa nafanya utafiti kuhusu kuwepo kwa uchawi sijapata kujiridhisha kihalisia kuwepo kwa ushirikina.Nimetembelea maeneo yote yanayosemekana ni maarufu kwa ushirikina kama Tanga, Sumbawanga, Pemba na Bagamoyo. Huko pemba nimefika maeneo ya wete kuna kamsitu wanasema ndio hatari kwa wachawi kukaa na kufanya matambiko kuna makaburi ya zamani sana walisema tukifukua tutakufa kwa vile tutachokoza 'wazee' tumefanya excavation vizuri tukakuta artifacts na masufuria ma hirizi na mavitambaa mekundu na meusi na manyoa, ni mwaka sasa na mpaka sasa hata mafuta hakuna aliye pata kwenye team yetu. Tulilala hapo hapo makaburini kwa kutumia tent hata mbu hakutun'ata.

Sasa swali ni kwamba mtu anasema ooh nimelogwa na kukimbilia kwa hawa watumishi fake wa Mungu na kusema wamepona, wamenpona nini? Mimi nimeomba wazee waniloge wakasema wameniloga sitozaa kabisa kwa sasa na miaka 28 na watoto 6 na wana afya nzuri na nimepima DNA ni wa kwangu.

Kama kuna mtu amelogwa au anaweza kuniloga atoe fact hapa.
Mzizi mkavu Asprin Bujibuji Nyani Ngabu faiza Fox Yericko Nyerere
Wamekudharau wala hawatakudhuru,ukitaka sema unataka kununua uchawi tena tangaza dau kubwa uone watakavyokuletea kila mmoja akijisifu wake ndiyo mkali tena watakujaribia kama siyo kwako kwa mwenzio unajua hii ni secret society fulani hivi sawa na freemason au haloween hawapendi kujionesha pasipo maslahi. hata biblia inatambua kuwa uchawi upo ila unadhbitiwa kwa jina la Yesu,wenzetu wengine kwao ni sehemu ya dini.unaweza kuletewa hata kwa njia ya meseji au hata kwa mawasiliano ya simu ila endelea na utafiti wako iko siku utauona
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Kama huna cha kujibu bora
ukae kimya. Wanasema bora kukaa kimya nakuonekana unajua kuliko kufungua
mdomo na kuthiirishia umma ulivyo mtupu. Kila nacho post ndio jibu hilo
hilo unatoa. Inaonekana wewe mjane na unaendeshwa kwa hisia zaidi ya
reasoning. Kuna tiba nitakuponya kisaikolojia kwa vile kila jamii ina
watu kama nyie na mko ili sisi tujione ni kiasi gani tumebarikiwa na
Mungu.
Kwa post hii,kweli umerogwa!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,670
Likes
2,759
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,670 2,759 280
Hao uliowataja ndio wachawi? Nianze kuwakimbia rasmi.
Kama kuna mtu amelogwa au anaweza kuniloga atoe fact hapa.
Mzizi mkavu Asprin Bujibuji Nyani Ngabu faiza Fox Yericko Nyerere
 
Last edited by a moderator:
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,607
Likes
5,459
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,607 5,459 280
Mbona tayari usharogwa na aliyekuloga humjui,

Matokeo ya kulogwa huko ni haya unayoyaongea hapa na juzi ulisema tukukutanoshe na mwenye jamhuri kwakuwa unafanana nae tu, kibaya zaidi mchawi aliyekuloga kakupiga jabulani ya kutosha yani una miaka 28 na tayari una watoto 6, ukifika miaka 40 sijui utakuwa na sakosi ya aina gani.

Huo ndio uchawi, hakuna kingine
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,899
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,899 280
Hilo la watoto naomba mliache kwa sasa. Siko kuelezea maisha yangu binafsi naulizia uchawi. Kuna member wanaonijua uhalisia wangu na hao watoto kwa mfano Bujibuji na @aspirin. Nikielezea nilivyopata hawa watoto itakuwa thread maisha yangu ni muujiza tosha kaka.
unaamini uwepo wa miujiza ,lakini huamini uwepo wa uchawi....majanga

Kama huna cha kujibu bora ukae kimya. Wanasema bora kukaa kimya nakuonekana unajua kuliko kufungua mdomo na kuthiirishia umma ulivyo mtupu. Kila nacho post ndio jibu hilo hilo unatoa. Inaonekana wewe mjane na unaendeshwa kwa hisia zaidi ya reasoning. Kuna tiba nitakuponya kisaikolojia kwa vile kila jamii ina watu kama nyie na mko ili sisi tujione ni kiasi gani tumebarikiwa na Mungu.
unaamini mungu yuou na anabariki lakini huamini kama kuna uchawi ambaye huyo anayekubariki anatambua na kuukiri upo...majanga

Wakuu,

Nina miaka 4 sasa nafanya utafiti kuhusu kuwepo kwa uchawi sijapata kujiridhisha kihalisia kuwepo kwa ushirikina.
Kama kuna mtu amelogwa au anaweza kuniloga atoe fact hapa.
kazi ipo....
 
T

Tiger

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2007
Messages
1,751
Likes
49
Points
145
T

Tiger

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2007
1,751 49 145
Wamekudharau wala hawatakudhuru,ukitaka sema unataka kununua uchawi tena tangaza dau kubwa uone watakavyokuletea kila mmoja akijisifu wake ndiyo mkali tena watakujaribia kama siyo kwako kwa mwenzio unajua hii ni secret society fulani hivi sawa na freemason au haloween hawapendi kujionesha pasipo maslahi. hata biblia inatambua kuwa uchawi upo ila unadhbitiwa kwa jina la Yesu,wenzetu wengine kwao ni sehemu ya dini.unaweza kuletewa hata kwa njia ya meseji au hata kwa mawasiliano ya simu ila endelea na utafiti wako iko siku utauona
Naamini NGULI atakuja kukujibu ila naomba kuchangia tu kuwa huyo padri niliyemzungumzia hapo juu, alikwenda kwa waganga wengi(majina aliyataja) wengine unawafahamu. Hata yule mchawi alitaka kuomba kibari cha kuruka na ungo alionananaye, na kote alikokwenda, alikwenda eidha kama mteja wa uchawi au kama mgojwa lakini aliishia kusema yote ni sanaa na mazingaombwe.
 
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
3,764
Likes
46
Points
135
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
3,764 46 135
Kama kuna mtu amelogwa au anaweza kuniloga atoe fact hapa.
Yale matatizo yako naona bado hayajaisha.Pole.
Anyway mlozi huwa haombwi na mtu kuwa niloge mimi.Walozi huwa wao ndio wana-identify nani wamloge.
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Mbona tayari usharogwa na aliyekuloga humjui,

Matokeo ya kulogwa huko ni haya unayoyaongea hapa na juzi ulisema tukukutanoshe na mwenye jamhuri kwakuwa unafanana nae tu, kibaya zaidi mchawi aliyekuloga kakupiga jabulani ya kutosha yani una miaka 28 na tayari una watoto 6, ukifika miaka 40 sijui utakuwa na sakosi ya aina gani.

Huo ndio uchawi, hakuna kingine
Sikutemea hii judgement kutoka kwako. i thought your thinking capacity is beyond this.....
 
T

Tiger

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2007
Messages
1,751
Likes
49
Points
145
T

Tiger

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2007
1,751 49 145
unaamini uwepo wa miujiza ,lakini huamini uwepo wa uchawi....majanga


unaamini mungu yuou na anabariki lakini huamini kama kuna uchawi ambaye huyo anayekubariki anatambua na kuukiri upo...majanga


kazi ipo....
Hapo kuna mchanganyiko. Naungana na wewe, ume-spot kitu cha msingi.
Ngoja tumsubiri NGULI mwenyewe.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,831
Likes
686
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,831 686 280
Nyani Ngabu atakuelekezwa kwa mtu aliyemroga.
 
Last edited by a moderator:
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
1,072
Likes
1
Points
133
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
1,072 1 133
Mi naona ungeanza kujitafiti kwamba kwa nini katika umri mdogo huo una watoto 6? Nadhani hapo ndo umelogwa kwa vile umeshindwa kujitambua.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
30
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Naomba unipe jina lako na la mama yako liwe kamili.
Halafu niambie unataka nikuroge uweje
1.Ufe kabisa?
2. Uwe kichaa?
3.Uwe fukara maisha yote?
4.Uwe shoga?
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,594
Likes
588
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,594 588 280
Sitosahau siku moja nikiwa mkoa flani ambao sitoweza kutaja jina nikiwa nimerudi toka kwenye mihangaiko yangu usiku nikalala usiku nilila na bukta ndani nikiwa na boxer nilistuka usiku wa saa tisa na kujikuta nipo uchi chini ya uvungu nilinyanyuka nakuangalia mlango umefungwa vilevile alafu bado unaniambia uchawi haupo hapana mkuu mimi nakataa.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,804
Likes
5,382
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,804 5,382 280
Nitajitolea kufanya kazi yako; nitahitaji vitu vifuatavyo ili kufanikisha zoezi langu.

1. Nitahitaji kupata Tambiko (Zindiko) lako la ukoo, kama hulijui basi nitatumia utaratibu wa kukupisha huku kiganja chako
cha mkono wa kulia kikiwa kimekandamiza pembe la kiapo.

2. Nitahitaji kuchukua moja ya vifuatavyo: Unyayo, Unyewe wa utosini, kucha au kope

Hivi vitu ndiyo vinatakiwa kufanikisha zoezi la kukugeuza uwe ndondocha!!

Vitu vingine ambavyo wewe havikuhusu - nitahitaji kupata:

1. Sanda iliyotumika kumzikia mtoto mchanga.
2. Kipande cha mbao kilichongolewa kutoka kwenye kitanda kinachotumika kubebea maiti
3. Bundi mweusi - Hasa kama mizimu yako ni mikorofi kukuachia
4. Maji ya baharini kama utaamua kuishi baharini au maji ya mtoni kama pia utapenda kuishi huko - hapa ni chaguo lako

Note: Huu uchawi ni wa Bara (Ndagu)- Pwani wao wanatumia Majini.

Upo tayari.....
 

Forum statistics

Threads 1,261,517
Members 485,225
Posts 30,093,949