Natafuta mtu wa kubadilishana nae king'amuzi

ipatama

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
349
250
Wadau nipo mbeya (city centre) natafuta mtu wa kubadilishana nae king'amuzi, mi ninacho cha azam mi nataka anipe cha star times.
Hakijatumika sana nimenunua mwezi wa nane mwaka huu.

Kama upo tayari nicheki PM.
 

Hebie

JF-Expert Member
Jul 29, 2012
1,320
2,000
Poa nilishaanza kukifungua maana kesho naenda TUKUYU nilitaka nikupitishie hapo
 

Hebie

JF-Expert Member
Jul 29, 2012
1,320
2,000
Ushirika pale hamna ila imeishia Tukuyu mjini hadi nambaone pale
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom