Natafuta mtaalamu: Maumivu makali ya miguu hasa magoti


J

jinalako

Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
49
Points
70
J

jinalako

Member
Joined Apr 8, 2011
49 70
Naombeni msaada wenu,

Kuna mtu anasumbuliwa sana na maumivu makali ya miguu hasa kwenya magoti.Umri wake ni kama miaka 70. Nahitaji kuelekezwa ni wapi naweza kumpata mtaalamu hapa Tanzania.

Kuna wakati nilimsikia mtaalamu mmoja wa tiba mbadala akisema anashirikiana na Muhimbili Hospital. Lakini
simfahamu. Vilevile nimesikia kuna mwingine yuko Kibaha naye simfahamu wala sina contacts.

Asanteni.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
kuna HERBAL CLINIC MOJA IKO PALE UBUNGO, URAFIKI FLATS...WASILIANA NA HUYU JAMAA, BABU YANGU ALIKUWA NA TATIZO KAMA HILO, SASA YU POA BAADA YA KUMPELEKA HAPO. ANAITWA DR.SOKA NAMBA YAKE NI 0715385737
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,654
Points
1,225
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,654 1,225
Acha maswala ya herbal, aje Peramiho hospital tunapima na kutibu magonjwa haya. Hii inawezekana ni Rheumatoid Arthritis.
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,799
Points
2,000
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,799 2,000
Acha maswala ya herbal, aje Peramiho hospital tunapima na kutibu magonjwa haya. Hii inawezekana ni Rheumatoid Arthritis.
mkuu hivi peramiho mna specialist wa ENT? pia kuna vitendea kazi vya uhakika katika hiyo idara? kama yupo anaitwa nani? natanguliza shukrani.
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,654
Points
1,225
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,654 1,225
Peramiho kwa ujumla tupo well equiped ukiona tumetoa erferal ujue MNH nothing they are going to do. Hapa ENT surgeon yupo wewe ukija utaelekezwa idara ilipo no need ya kumtaja jina. Tunakosa baadhi ya vipimo tu lakini magonjwa in most cases yanakuwa diagnosed.
 
health

health

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
327
Points
170
health

health

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
327 170
Hiyo ni hali ya kawaida kutokea watu wenye umri mkubwa na inatokana na majimaji kwenye joints kupungua na kusababisha msiguano. namshauri atumie products tu za kurudisha yale majimaji na kusahau hayo maumivu. Kwa ushauri zaidi na namna atakavyoweza kupata hiyo product asilia niandikie kupitia ishealthy@hotmail.com
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
Mkuu sikutishi ila ninakutahadharisha mara nyingi matatizo ya figo huwa magoti yanauma
 
amaizing

amaizing

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
3,561
Points
2,000
amaizing

amaizing

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
3,561 2,000
Habari wakuu
Tafadhari naomba msaada kwa anaejua tiba ya maumivu ya miguu
Mzazi wangu wa kike kiumri yupo kwenye miaka 60 sasa ni mwaka wa tatu anaumwa sana miguu,inavimba kwenye magoti,tumehangaika hospital ila hakuna nafuu.kila siku ni lazima anywe antpains .kwa anaejua tiba naomba anisaidie.
Asanteni.
 
Asabaya

Asabaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
1,317
Points
1,225
Asabaya

Asabaya

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
1,317 1,225
Nimnene? Ana kgs ngapi?
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Habari wakuu
Tafadhari naomba msaada kwa anaejua tiba ya maumivu ya miguu
Mzazi wangu wa kike kiumri yupo kwenye miaka 60 sasa ni mwaka wa tatu anaumwa sana miguu,inavimba kwenye magoti,tumehangaika hospital ila hakuna nafuu.kila siku ni lazima anywe antpains .kwa anaejua tiba naomba anisaidie.
Asanteni.
Pole sana nitafute mimi kwa wakati wako dawa ninayo ya kuweza kumtibu mzazi wako ukinihitaji bonyeza hapa.Mawasiliano
 
K

kiborinangari

Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
91
Points
0
K

kiborinangari

Member
Joined Apr 24, 2015
91 0
nilivunjika mgongo spinarcord hospital ilikuwa niwekewe vyuma ila nilitibiwa na doctor mmoja yupo igoma mwanza anaitwa doctor gege
 
M

Mr II

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
158
Points
195
M

Mr II

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
158 195
Pole kama tatizo bado lipo tuwasiliane 0689 417 472
 

Forum statistics

Threads 1,284,765
Members 494,236
Posts 30,839,111
Top