Mm ni mwanaume mwenye umri wa miaka 42,natafuta mwanamke mwenye jinsia mbili(shemale)awe mke wangu wa maisha,nina dhamira ya kweli na nipo serious kwa hili napenda kuoa mwanamke mwenye jinsia mbili,naomba tuwasiliane kwa email adres ifuatayo fastafastah@ovi.com
Me ninayo.
Ila nilitangazaga mda mrefu na sikupataga.
Kama uko serious nitafute.
Mm ni mwanaume mwenye umri wa miaka 42,natafuta mwanamke mwenye jinsia mbili(shemale)awe mke wangu wa maisha,nina dhamira ya kweli na nipo serious kwa hili napenda kuoa mwanamke mwenye jinsia mbili,naomba tuwasiliane kwa email adres ifuatayo fastafastah@ovi.com
Mm ni mwanaume mwenye umri wa miaka 42,natafuta mwanamke mwenye jinsia mbili(shemale)awe mke wangu wa maisha,nina dhamira ya kweli na nipo serious kwa hili napenda kuoa mwanamke mwenye jinsia mbili,naomba tuwasiliane kwa email adres ifuatayo fastafastah@ovi.com