Natafuta mke mwenye jinsia mbili(shemale)

Natafuta mke mwenye jinsia mbili(shemale)

ndugu marioooooooooooooooooooooooooooooooooo,heshima mbele mkuu.
 
jamaa hii issue aliifanya 2012....leo imebackfire.....dah kweli watu humu kwa kuunganisha dot wako vizur
 
niliposomaga huu uzi mara ya kwanza nkadhani utani..kumbe ?! mtu anayesema anatafuta mtu mwene jinsia mbili nna mashaka sana kama anachezea timu yetu ya #proPussscat ..huyu atakua mliberali huyuuu walahi..dah maskini yule mdada wa watu, akapime ngoma mapema..
 
Jinsia mbili ni madume wamechomwa sindano wakaota matiti na kufanyiwa upasuaji kutengeneza ------ so wewe utakuwa shoga tuu na ujue kuwa wale ni madume wazima so tegemeq kugeuzwa samaki wa kukaangwa
 
Jinsia mbili ni madume wamechomwa sindano wakaota matiti na kufanyiwa upasuaji kutengeneza ------ so wewe utakuwa shoga tuu na ujue kuwa wale ni madume wazima so tegemeq kugeuzwa samaki wa kukaangwa

1409354379059.jpgkama hili?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom