Natafuta mke mwenye jinsia mbili(shemale) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke mwenye jinsia mbili(shemale)

Discussion in 'Love Connect' started by Fasta, Sep 25, 2012.

  1. F

    Fasta Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mm ni mwanaume mwenye umri wa miaka 42,natafuta mwanamke mwenye jinsia mbili(shemale)awe mke wangu wa maisha,nina dhamira ya kweli na nipo serious kwa hili napenda kuoa mwanamke mwenye jinsia mbili,naomba tuwasiliane kwa email adres ifuatayo fastafastah@ovi.com
     
  2. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wewe unajinsia ngapi?
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dhamira yako nimeiona kabisaa, ila ina utata kabisaa. Nashindwa kuiweka hapa jamvini ila nimeishaijua
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,890
    Likes Received: 5,138
    Trophy Points: 280
    Yaani unataka muwe mnapigana eeeeh tangaza tu unaogopa midume heheheh hivi kweli Mungu anakubali hii kitu yaani umpige yeye nae akupige duh ila utawapata
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    JF zaidi ya uijuavyo.
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    pitia majukwaa haya haya kuna shemale alikuwa anatafuta mwanamme lakini yeye ya kiume inafanya kazi kuliko ya kike.
     
  7. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kituko kingine....hell on earth
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo unataka muwe mna biruana, zamu zamu hahahahaah
     
  9. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda Bangkok.....mwenyewe utafurahi...otherwise Brazil
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,882
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu nawe una hamu ya kubanjuliwa ili usikie raha yake au una malengo gani?
     
  11. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,329
    Trophy Points: 280
    Mombasa pale kenya wapo wengi sana ila ukilemaa JINSIA YAKE YA KIUME inakua active ghafla.......
     
  12. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Duh! Najuuuta kupita Mtaa huu! Mwanzilishi wa uzi; ukimpata huyo shemale wako tujulishe!
     
  13. salito

    salito JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Shemale sio wenye jinsia mbili,anakuwa na jinsia moja tu ya kiume,lakini umbo la kike,hawa mashimale wapo wenye uwezo wa kufanya mapenzi kama wanaume,na wengine hawana so huwa kama mashoga,sasa mleta mada wewe utakuwa unataka moja kati ya haya,either kuliwa wewe au wewe kumla mwenzio tigo...
     
  14. DaJane

    DaJane JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 80
    Me ninayo.
    Ila nilitangazaga mda mrefu na sikupataga.
    Kama uko serious nitafute.
     
  15. p

    pilau JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Una miaka 42, ulishaoa? umeacha? bado una hamu ya kufanyiwa ndivyo sivyo! ............. tena fastafasta ..................... inaonekana una matatizo...... acha hizo ni hatari katika uzee wako, wajuu zako wanakushangaa
     
  16. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok ok, ina maana unataka mtu wa kumbanjua na yeye awe anakubanjua
     
  17. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mchicha in the Garden...mzee unataka kutolewa Bikra Na Uzee huo ?

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  18. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 657
    Trophy Points: 280
    mwanamke mwenye jinsia mbili au mtu mwenye jinsia mbli? au jinsia mbili kwa vipi na kwa nini
     
  19. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii ni kali but ukifanikiwa tuwekee hapa ili tukupongeze
     
  20. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh!...Makubwa haya....ngoja nipite tu hapa......
     
Loading...