The Initiator huru
JF-Expert Member
- Dec 4, 2017
- 2,337
- 3,236
ingia sasa hitwe utafute wa kulala nae humonimepata lodge
ingia sasa hitwe utafute wa kulala nae humonimepata lodge
Wakuu habarini...naombeni kama kuna mtu anafahamu lodge yoyote nzuri na classic iliyojificha maeneo ya kigamboni anitajie na kunielekeza. nahitaji lodge ambayo inakua kwenye mtaa ambao hauko bize...yaan inshort a very quite place ambao hamna watu wengi kabisa
Asanteni
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nenda kwny mameli mabovu kule acha kuingia gharama
Tatizo ya hi lodge ni vitanda..vinapiga kelele sana utadhan upo gereji cha pili hii lodge haina silingbodi...sasa sijui kijana atapaweza ila pametulia sana
Ohoo mke wngu baba huyo , na nimemuekea tego sasa usije kulia na mm baadae haki ya naniWakuuu any updates..maana demu anataka nikamle maana mume wake kaxafir
pako maeneo gni mkuu nielekezeTatizo ya hi lodge ni vitanda..vinapiga kelele sana utadhan upo gereji cha pili hii lodge haina silingbodi...sasa sijui kijana atapaweza ila pametulia sana
Siku hizi kuna lodge mpya karibu na Mdawi inaitwa Prideinn beach lodge, ipo poa sana na bei zake kama MdawiTatizo ya hi lodge ni vitanda..vinapiga kelele sana utadhan upo gereji cha pili hii lodge haina silingbodi...sasa sijui kijana atapaweza ila pametulia sana
Mkuu asante sanamdawi napafahamu, pamejificha na pako poa sana ,,,, bei yake at least uwe na 35
Sent using Jamii Forums mobile app
Ntatumia rough riderHuyo mchepuko wako atakuwa na wadau wengi. So jaribu kumuuliza lodge anayopenda mwende .. Usidhangae ukimwabia hizo za kigamboni akakataa kwenda. Atakuwa kawekeza kwa wadau wengi.
Usisahau CONDOM na Utubu daana ya hapo.. Maana hata wewe ni mme wa mtu.
Na yenyewe imejifichaSiku hizi kuna lodge mpya karibu na Mdawi inaitwa Prideinn beach lodge, ipo poa sana na bei zake kama Mdawi
Bei yake inaendaje Mkuu?Ukifika mjimwema panda pikipiki waambie wakupeleke shambalai guest house
Ndiyo, Mdawi siku hizi imechoka sanaNa yenyewe imejificha
Imejificha ficha na je ni classic?Mdawi lodge (tuamoyo)
Iko apinenda Pachikonjo beach resort mkuu....utanishukuru baadaye
Wakuu habarini...naombeni kama kuna mtu anafahamu lodge yoyote nzuri na classic iliyojificha maeneo ya kigamboni anitajie na kunielekeza. nahitaji lodge ambayo inakua kwenye mtaa ambao hauko bize...yaan inshort a very quite place ambao hamna watu wengi kabisa
Asanteni