Kanyamulano
JF-Expert Member
- Nov 25, 2017
- 905
- 878
Hahaha
Mume wake kaxafiri tenaaiseee..
yaani tangu agosti mpk leo?
Mtego huo, ww jidanganye eti kasafiri tena.Mume wake kaxafiri tena
Nimeweza kumtrack kwa njia ya simu na nikajidhihirisha hvyo.....na hapa nimetoka kumtifua...ni mdada mwenye watoto kadhaaMtego huo, ww jidanganye eti kasafiri tena.
Unaweza kuta ni mkeo!nawasiwasi na mke wa mtu kuliwa hapo.
Ulikuwa lodge gani?Nimeweza kumtrack kwa njia ya simu na nikajidhihirisha hvyo.....na hapa nimetoka kumtifua...ni mdada mwenye watoto kadhaa
Mitaa ya ugindoni mkuuUlikuwa lodge gani?
Yaah ni mke wa mtu...tena leo kaja na gari alivyotoka ofcnUnaweza kuta ni mkeo!
Sawa, jiandae kupokea ugeni mzito.Mitaa ya ugindoni mkuu
Nshaxepa mkuu.....dem na yy pia...dem anakaa ras dege....nimelamba sana mkund..wakeSawa, jiandae kupokea ugeni mzito.
Andaa na mafuta kabisa mkuu, akija mme asikufumue kavu kavu.Yaah ni mke wa mtu...tena leo kaja na gari alivyotoka ofcn
Nshaxepa mkuu....nimepga goli tatu na la hlo la tatu nimemwagia mdomoniAndaa na mafuta kabisa mkuu, akija mme asikufumue kavu kavu.
Duh, huyu mke wa mtu. Dah, waliooa mna kazi.Nshaxepa mkuu....nimepga goli tatu na la hlo la tatu nimemwagia mdomoni
Mume wake kaxafiri tena
hahahahaMtego huo, ww jidanganye eti kasafiri tena.
aiseeeNshaxepa mkuu....nimepga goli tatu na la hlo la tatu nimemwagia mdomoni
Hapo gari moja tu mbona,
Bamba beachWakuu habarini...naombeni kama kuna mtu anafahamu lodge yoyote nzuri na classic iliyojificha maeneo ya kigamboni anitajie na kunielekeza. nahitaji lodge ambayo inakua kwenye mtaa ambao hauko bize...yaan inshort a very quite place ambao hamna watu wengi kabisa
Asanteni