- Thread starter
- #21
okay haina shida mkuu.....mdawi napafahamu, pamejificha na pako poa sana ,,,, bei yake at least uwe na 35
Sent using Jamii Forums mobile app
okay haina shida mkuu.....mdawi napafahamu, pamejificha na pako poa sana ,,,, bei yake at least uwe na 35
Sent using Jamii Forums mobile app
Yeah yeah, sehemu tulivu sana ile.mdawi napafahamu, pamejificha na pako poa sana ,,,, bei yake at least uwe na 35
Sent using Jamii Forums mobile app
Yes.
vp mkuu..pako poa sana....Yes.
Kama anaenda kusali vzr kama ni kwichikwichi achunge asikutane na nyoka wapiga chaboNenda kwny mameli mabovu kule acha kuingia gharama
Mwenge hadi Kigamboni? Duuh vijana mna mamboyap coz mtoto mwenyewe anakaa huku mwenge khy nataka nikamfiche kigamboni
Yah mtoto anaogopa mitaa ya karibu
Huyo mchepuko wako atakuwa na wadau wengi. So jaribu kumuuliza lodge anayopenda mwende .. Usidhangae ukimwabia hizo za kigamboni akakataa kwenda. Atakuwa kawekeza kwa wadau wengi.Yah mtoto anaogopa mitaa ya karibu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Nenda kwny mameli mabovu kule acha kuingia gharama
Ah ah ahWakuu nipo ndan ya mdawi lodge...nimeanza kumkamua yule mtoto...nashukuruni sana wadau..ametoka kunywa savana na kitimoto...
Ntawachek mida wakuu......nimeshamalza cha kwanza ....nimefanya dog stlye..ila tatzo alikua anajamb.sana kwenye k...hadi nimemuonea huruma
Tayari ushabeba mke wa mtu wewe! Na mtakaponasana uje utupe taarifaWakuu habarini...naombeni kama kuna mtu anafahamu lodge yoyote nzuri na classic iliyojificha maeneo ya kigamboni anitajie na kunielekeza. nahitaji lodge ambayo inakua kwenye mtaa ambao hauko bize...yaan inshort a very quite place ambao hamna watu wengi kabisa
Asanteni
Makubwa!Wakuu nipo ndan ya mdawi lodge...nimeanza kumkamua yule mtoto...nashukuruni sana wadau..ametoka kunywa savana na kitimoto...
yaani michango yako nomaNenda kwny mameli mabovu kule acha kuingia gharama