Natafuta lodge iliyojificha maeneo ya Kigamboni

Natafuta lodge iliyojificha maeneo ya Kigamboni

mtoto mtamu sana ingawaje ni mke wa tu ana watoto....ila nimependea rangi yake ya weupe flan hv
 
Dogo muache mke wangu ,hii mafuta staki ikufaudu
 
Wakuu habarini...naombeni kama kuna mtu anafahamu lodge yoyote nzuri na classic iliyojificha maeneo ya kigamboni anitajie na kunielekeza. nahitaji lodge ambayo inakua kwenye mtaa ambao hauko bize...yaan inshort a very quite place ambao hamna watu wengi kabisa
Asanteni


Kuna mitumbwi kibao iliyooza pale, we nenda tu wala hulipi.
 
yani hizi mambo ni hatari #machimbo unay0yakimbia kwa kujulikana mwingine ndo chimbo la kujifichia
 
Wakuu habarini...naombeni kama kuna mtu anafahamu lodge yoyote nzuri na classic iliyojificha maeneo ya kigamboni anitajie na kunielekeza. nahitaji lodge ambayo inakua kwenye mtaa ambao hauko bize...yaan inshort a very quite place ambao hamna watu wengi kabisa
Asanteni
nenda kwa babu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom