anafanya kazi wapi...maana huyu yuko benkiDogo muache mke wangu ,hii mafuta staki ikufaudu
Wakuu habarini...naombeni kama kuna mtu anafahamu lodge yoyote nzuri na classic iliyojificha maeneo ya kigamboni anitajie na kunielekeza. nahitaji lodge ambayo inakua kwenye mtaa ambao hauko bize...yaan inshort a very quite place ambao hamna watu wengi kabisa
Asanteni
Yah yuko bank , ashaniambia anasafari week end .ngoja niwapigie wapembaanafanya kazi wapi...maana huyu yuko benki
benki gani mkuu?Yah yuko bank , ashaniambia anasafari week end .ngoja niwapigie wapemba
NMBbenki gani mkuu?
basi sio mkuu...
Lakini lazima nipige rada ,hilini tishiolauvamizi...mkuu muhurumie jamaabasi sio mkuu...
nenda kwa babuWakuu habarini...naombeni kama kuna mtu anafahamu lodge yoyote nzuri na classic iliyojificha maeneo ya kigamboni anitajie na kunielekeza. nahitaji lodge ambayo inakua kwenye mtaa ambao hauko bize...yaan inshort a very quite place ambao hamna watu wengi kabisa
Asanteni
mtoto mzuriiii sanaaaLakini lazima nipige rada ,hilini tishiolauvamizi...mkuu muhurumie jamaa
Tena 😳mtoto mtamu sana ingawaje ni mke wa tu ana watoto....ila nimependea rangi yake ya weupe flan hv