Natafuta ajira wizara ya fedha

TheDreamer Thebeliever

JF-Expert Member
Feb 26, 2018
2,444
2,000
Habari wadau..!
Leo nimeona nisikae kinyonge niombe kazi hapa JF,maana nimesikia watu wanalipana 100milion kwa siku nchi hii.

Sasa na mm naomba mwenye koneksheni ya wizara ya fedha tupeane natafuta kazi hata ya kufagia, tukale wote keki,Cv yangu ipo poa tu nina PhD ya wanyamapoli😂😂😂
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
29,281
2,000
Bonyeza *149*01# then nenda no.4, pameandikwa Tuzo points.Apply hapo mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom